Waliosoma bournemouth university, kutoka mwaka 2003 mpaka 2006 mko wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliosoma bournemouth university, kutoka mwaka 2003 mpaka 2006 mko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Malyenge, Jun 2, 2012.

  1. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,724
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Wakuu napenda kuwatafuta Watanzania waliosoma Bournemouth University cha Uingereza. Kama kuna yeyote aliyesoma huko tuwasiliane jamani. Tumesota sana na baridi la Uingereza pamoja na ugumu wa maisha ya Uingereza. Nakumbuka sana msoto huo nikaona niwatafute na wenzangu ingawa labda wenzangu mlisoma kwa udhamini wa serikali, ndugu ama watu binafsi. Mimi mwenzenu nilijisomesha mwenyewe kwa kufanya kazi (za aina ile ya watu wa daraja la tatu).
    Nimefanikiwa (kupata elimu na si kimaisha) na nipo hapa Bongo.
    Mnapakumbuka maeneo ya Lansdown centrer, Chamister, Winton, Poole, Bournemouth Hospital, Christ church Hospital, Bournemouth square, nk? We acha tu hakika nimekumbuka mbali sana.
    Mwenye kutaka mawasiliano na mimi atumie namba 0786814727
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Subiri niwaite...!
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    mkuu hongera kwa kumaliza,life lake uingereza sio mchezo....sijui uliwezaje kusave hela ya rent,msosi,bus pass na fees juu...mie imenishinda,lol
     
  4. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,724
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    We acha tu Jestina.....
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Duh!kumbe majuu napo kuna msoto?
     
  6. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,724
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Sorry wakuu namba ya simu niliikosea ni hii: 0786814724
     
Loading...