Waliomaliza kidato cha sita waliopo Bukoba


papatunde jr

papatunde jr

Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
57
Likes
28
Points
25
papatunde jr

papatunde jr

Member
Joined Jun 30, 2016
57 28 25
nimemaliza kidato cha sita Azania Secondary mwaka huu nimekuja bukoba kutembea Na kusalimia ndugu kidogo nipo nshambya.nilikuwa napenda kupata marafiki wakupeana na mawazo ya hapa na pale na ya biashara pia
 
Level Florian

Level Florian

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
208
Likes
33
Points
45
Level Florian

Level Florian

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
208 33 45
nipo kibeta nimemalza six as well
 
Level Florian

Level Florian

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
208
Likes
33
Points
45
Level Florian

Level Florian

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
208 33 45
npo kibeta nimemalza six as well
 
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,178
Likes
1,285
Points
280
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,178 1,285 280
Umemaliza comb gani
 
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,178
Likes
1,285
Points
280
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,178 1,285 280
Official name yako nani
 

Forum statistics

Threads 1,237,103
Members 475,401
Posts 29,278,320