Waliolipwa mishahara ya watumishi hewa warudisha bilioni 1.2

Johnny Sack

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
1,899
2,000
Serikali imekusanya kiasi cha bilioni 1.2 kutoka kwa wafanyakazi waliokuwa wakilipwa mishahara hewa,
Haya yamesemwa na waziri anayehusika na utumishi wa umma Angela Kairukina bado nyingine zinazidi kukusanywa
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Si ndio wamewafukuza watumishi waliofoji vyeti halafu wanataka kuwarudisha tena!
Sijawahi kumuelewa huyu mama na yule mwenzie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom