Walimu wachapwa viboko na wazazi

Walimu wachapwa viboko na wazazi

Ishu halisi sio viboko, ni michango iliyokithiri bila maelezo aliyokuwa anachangisha huyo m/mkuu. Viboko vimetumika tu kama tafsida kulinda watu
FROM RELIABLE SOURCE.

kama ishu ni michango,hiyo shule haina mwenyekiti wa kamati ya shule,?mwkiti wa kijiji?? diwani??kamati ya shule si ndo inaidhinisha michango yoyote??? walipeleka malalamiko yao huko??

hao wananchi ni wapumba
vu tena wapumbavu Sana..

kama wanaona elimu ghali.wajaribu ujinga
 
Kumbe mie naweza kufa haraka! Yaani mzazi anicharaze bakora!! Kabla hajanifikia wote tutakuwa mortuary tunachekeana.
 
Back
Top Bottom