Walimu wa sumbawanga


Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
324
Likes
4
Points
33
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
324 4 33
...hii ni nukuu kutoka kwa mbunge wenu.(SIMKUMBUKI JINA-MAMA)
"HATA MUNGU AMESEMA KATIKA BIBLIA,UMASKINI HAUTAKWISHA"

NINI TAFSIRI YAKE KWA MAONI YAKO?
 
M

mititi

Member
Joined
May 16, 2013
Messages
51
Likes
0
Points
13
M

mititi

Member
Joined May 16, 2013
51 0 13
Suala la uchaguzi ni jambo nyeti sana linalohitaji umakini mkubwa unapotaka mtu kuwa kiongozi wako.Unapoweka ushabiki wa kisiasa au ukaendekeza njaa matokeo yake ni kupata viongozi wa jamii hiyo wasiojitambua.Wana wa Sumbawanga wakati umefika wa kubadilika na kuwaweka viongozi ambao wanaupeo wa mbali.Elimu ni jambo la msingi ambalo kwa karne ya sasa halikwepeki.Siku nyingine usitoe nukuu za namna hiyo kwani zinawazalilisha wapenda mabadiliko ya kweli ndani ya Sumbawanga.
 
L

lumangira

Senior Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
L

lumangira

Senior Member
Joined Feb 23, 2013
134 0 0
bwana MITITI ni pm tufanye discusion au niandikie ktk ibox yangu!
 
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
324
Likes
4
Points
33
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
324 4 33
Suala la uchaguzi ni jambo
nyeti sana linalohitaji umakini mkubwa unapotaka mtu kuwa kiongozi
wako.Unapoweka ushabiki wa kisiasa au ukaendekeza njaa matokeo yake ni
kupata viongozi wa jamii hiyo wasiojitambua.Wana wa Sumbawanga wakati
umefika wa kubadilika na kuwaweka viongozi ambao wanaupeo wa mbali.Elimu
ni jambo la msingi ambalo kwa karne ya sasa halikwepeki.Siku nyingine
usitoe nukuu za namna hiyo kwani zinawazalilisha wapenda mabadiliko ya
kweli ndani ya Sumbawanga.
ni kweli mkuu,kuna wapenda mabadiliko miongoni mwa wana-swax,next tym,sio kwao tu,hata wengne waliokosea kufanya maamuzi sahihi inawabidi wabadilike ili tuepuke fedheha hz.
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,736
Posts 30,521,239