Walimu Wa Muda Wa Kujitolea Kwenye Sekondari 20 Za MUSOMA Vijijini


TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,663
Likes
4,022
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,663 4,022 280
Kutokana na upungufu mkubwa wa walimu wa masomo ya sayansi kwenye sekondari zetu, tunakaribisha vijana wanaosoma Sciences na Engineering kwenda kufundisha kwenye Sekondari za Musoma Vijijini wakati wa likizo ndefu za vyuo vyao au wakati wakiwa bado hawajapata ajira. Fanyeni mawasiliano na Ofisi ya Mbunge kupitia:
maonoblessing15@gmail.com
S Muhongo, Mbunge
 

Forum statistics

Threads 1,237,204
Members 475,501
Posts 29,281,340