mtamaushi2
JF-Expert Member
- Aug 14, 2015
- 403
- 391
Kama ww ni mwalimu wa physics na huna ajira nipm
Niko. Hapa. Boss.. Mimi Ni mwl. Wa physics Na mathematics. Namba 07 53 871618 Nina uzoefu wa mwaka Na Nusu nimemaliza MONDULI collegeKama ww ni mwalimu wa physics na huna ajira nipm
Njoo pm mkuuNiko. Hapa. Boss.. Mimi Ni mwl. Wa physics Na mathematics. Namba 07 53 871618 Nina uzoefu wa mwaka Na Nusu nimemaliza MONDULI college
.. niambie mwl. NakusikilizaNjoo pm mkuu
Namba 0753 871618Niko. Hapa. Boss.. Mimi Ni mwl. Wa physics Na mathematics. Namba 07 53 871618 Nina uzoefu wa mwaka Na Nusu nimemaliza MONDULI college
Namba 0753 871618 hizo hapo bossNjoo pm mkuu