Mshuza2 JF-Expert Member Joined Dec 27, 2010 Posts 11,569 Reaction score 17,992 Jul 8, 2017 #1 Wakuu salamu.. Wakuu hivi kwa huu usawa ulivyo mnawezaje kuwafanyia uadilifu wake zenu maana dah mmoja tu nanga inapaa.. Tupeni uzoefu..
Wakuu salamu.. Wakuu hivi kwa huu usawa ulivyo mnawezaje kuwafanyia uadilifu wake zenu maana dah mmoja tu nanga inapaa.. Tupeni uzoefu..
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,330 Reaction score 72,613 Jul 8, 2017 #2 Ngoja wahusika waje
Mshuza2 JF-Expert Member Joined Dec 27, 2010 Posts 11,569 Reaction score 17,992 Jul 8, 2017 Thread starter #3 Joseverest said: Ngoja wahusika waje Click to expand... Ngoja tuwasubiri Mkuu...maana dah..
madala mujipa JF-Expert Member Joined Feb 23, 2017 Posts 1,421 Reaction score 864 Jul 8, 2017 #4 we ongeza tu vile wakikusumbua njaa hata deki nyumbani kwa kanjbhai utapiga tu ili wapate kula
Kyawanjubu JF-Expert Member Joined May 13, 2017 Posts 2,452 Reaction score 2,206 Jul 8, 2017 #5 Acha kabisa mmoja mwenyewe ni kichefuchefu
Majighu2015 JF-Expert Member Joined Jul 11, 2015 Posts 2,941 Reaction score 3,964 Jul 8, 2017 #6 Kuwa na wake wengi ni shida tu
babalao 2 JF-Expert Member Joined Apr 6, 2012 Posts 5,426 Reaction score 3,309 Jul 8, 2017 #7 Hyo nafasi ya kwanza joseverest umeiwezea huna mpinzani
Mbwa dume JF-Expert Member Joined Jan 15, 2014 Posts 6,289 Reaction score 10,995 Jul 8, 2017 #8 mbona simple tu!
IFUNYA JF-Expert Member Joined Nov 18, 2011 Posts 363 Reaction score 132 Jul 8, 2017 #9 KUWA NA WAKE WENGI NI UKOMBOZI MAANA KAMA NI MKULIMA WATAKULIMIA NA KAMA NI MFUGAJI WATAENDA KUCHUNGA.
KUWA NA WAKE WENGI NI UKOMBOZI MAANA KAMA NI MKULIMA WATAKULIMIA NA KAMA NI MFUGAJI WATAENDA KUCHUNGA.
M mojave JF-Expert Member Joined Apr 30, 2016 Posts 5,562 Reaction score 6,445 Jul 8, 2017 #10 Wake wengi raha sana mkuu asikwambie mtu. Mimi ninao watatu kila mmoja ana ekari 3 wanachakarika shambani vilivyo tena kwa ushindani.
Wake wengi raha sana mkuu asikwambie mtu. Mimi ninao watatu kila mmoja ana ekari 3 wanachakarika shambani vilivyo tena kwa ushindani.
Mshuza2 JF-Expert Member Joined Dec 27, 2010 Posts 11,569 Reaction score 17,992 Jul 8, 2017 Thread starter #11 Mbwa dume said: mbona simple tu! Click to expand... Tupe uzoefu
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,330 Reaction score 72,613 Jul 8, 2017 #12 Mshuza2 said: Ngoja tuwasubiri Mkuu...maana dah.. Click to expand... kweli mkuu
1562013 JF-Expert Member Joined Jan 3, 2017 Posts 851 Reaction score 800 Jul 8, 2017 #13 mimi ninao wawili na maisha yanaenda, cha msingi ni kwamba chakula hakikauki ndani.
Mkomavu JF-Expert Member Joined Jan 25, 2016 Posts 12,484 Reaction score 18,233 Jul 8, 2017 #14 Mshuza2 said: Wakuu salamu.. Wakuu hivi kwa huu usawa ulivyo mnawezaje kuwafanyia uadilifu wake zenu maana dah mmoja tu nanga inapaa.. Tupeni uzoefu.. Click to expand... Mimi nina mke mmoja tu huyu Me too yupo bomba sana
Mshuza2 said: Wakuu salamu.. Wakuu hivi kwa huu usawa ulivyo mnawezaje kuwafanyia uadilifu wake zenu maana dah mmoja tu nanga inapaa.. Tupeni uzoefu.. Click to expand... Mimi nina mke mmoja tu huyu Me too yupo bomba sana
FYOKO Senior Member Joined Jul 6, 2017 Posts 144 Reaction score 167 Jul 8, 2017 #15 mambo madogo kama aya hayasumbui
Mshuza2 JF-Expert Member Joined Dec 27, 2010 Posts 11,569 Reaction score 17,992 Jul 8, 2017 Thread starter #16 1562013 said: mimi ninao wawili na maisha yanaenda, cha msingi ni kwamba chakula hakikauki ndani. Click to expand... Kwahiyo mkuu chakula ndio kipaumbele? Vipi kuhusu elimu?
1562013 said: mimi ninao wawili na maisha yanaenda, cha msingi ni kwamba chakula hakikauki ndani. Click to expand... Kwahiyo mkuu chakula ndio kipaumbele? Vipi kuhusu elimu?
Espy_ JF-Expert Member Joined Jul 19, 2013 Posts 91,950 Reaction score 183,536 Jul 8, 2017 #17 Jitutumueni tu wakati hata nguvu hamna.
Mshuza2 JF-Expert Member Joined Dec 27, 2010 Posts 11,569 Reaction score 17,992 Jul 8, 2017 Thread starter #18 espy said: Jitutumueni tu wakati hata nguvu hamna. Click to expand... Nguvu zipi bibie?