Wale wanaotaka kutugawa Kidini waione hii video

Wale wanaotaka kutugawa Kidini waione hii video

dont buy that, antichrist hao wote wakala wa shetani, wanajipenyeza ili waangamize Christianity, Biblia imetuonya siku za mwisho watakuja na kujitokeza watu aina hiyo ...
 
dont buy that, antichrist hao wote wakala wa shetani, wanajipenyeza ili waangamize Christianity, Biblia imetuonya siku za mwisho watakuja na kujitokeza watu aina hiyo ...
Hawa ni Wakatoliki pure. Wanatoka Jimbo la Garisa Kenya eneo lenye wakenya wenye asili ya somalia. Kanisa katoliki Huwa halibadilishi utamaduni wa mtu ndio maana wanaendeleza Mila zao za mavazi ya kitamaduni ya kisomali/kiarabu lakini Imani ni ya Kristu
 
Hawa ni Wakatoliki pure. Wanatoka Jimbo la Garisa Kenya eneo lenye wakenya wenye asili ya somalia. Kanisa katoliki Huwa halibadilishi utamaduni wa mtu ndio maana wanaendeleza Mila zao za mavazi ya kitamaduni ya kisomali/kiarabu lakini Imani ni ya Kristu

trojan horse hao, believe me, hakuna Christian hapo, wasomali >98% ni muslims …
 
Sasa unashindana ni Mimi niliyepo Kenya?Nawafahamu hata kanisa lao

sishindani na yoyote yule ila hakuna Christian hapo, kuwa na “Kanisa” haimaanishi kwamba wao ni Christian, isitoshe Yesu hakujenga Kanisa lolote lile …
 
sishindani na yoyote yule ila hakuna Christian hapo, kuwa na “Kanisa” haimaanishi kwamba wao ni Christian, isitoshe Yesu hakujenga Kanisa lolote lile …
Kumbe namwelewesha kichaa
 
Back
Top Bottom