Wale mafund wangu wa PC please your help is needed here

Wale mafund wangu wa PC please your help is needed here

Epicauta elbovitata

Senior Member
Joined
Mar 19, 2012
Posts
143
Reaction score
19
Kwanza natanguliza Shukrani zangu nyingi kwa yale majembe yote ya jukwaa hili b'coz i gain lots of stuff here.

owky tatizo langu ni hii Del latitud yangu hdd yake imezingua huwa nikiwasha inaload for a long time na ipo slow sana na huwa inaleta text kuwa kuna hdd problem..
My question is je naweza kupata hdd ya around 35 to 40GB ili niichange..

na kama naeza pata na kuna mtu anaeza kunsaidia kwa hili please dont hesitate to help me out..

Asanten Sana
 
Kaka ukiamua kutafuta HDD ndogo kama hiyo itakusumbua tu tena aana mpya ndogo sana unaweza kupata 80Gb so opt kununua 80 na sio 40 utauziwa used aambayo maisha yake hayatakuwa maref. na kati ya vitu ninavyokuwa navyo makini sana ninaponunua computer used huwa ni HDD maana ndiyo inayo wear na ku tear upesi katika kila computer.
 
Kwanza natanguliza Shukrani zangu nyingi kwa yale majembe yote ya jukwaa hili b'coz i gain lots of stuff here.

owky tatizo langu ni hii Del latitud yangu hdd yake imezingua huwa nikiwasha inaload for a long time na ipo slow sana na huwa inaleta text kuwa kuna hdd problem..
My question is je naweza kupata hdd ya around 35 to 40GB ili niichange..

na kama naeza pata na kuna mtu anaeza kunsaidia kwa hili please dont hesitate to help me out..

Asanten Sana

Kama mdau hapo alivyosema, hdd ndogo zinasumbua kupata lakini unaweza pata 80, hata 320 kwa elfu 80
 
Kama wadau walivyokuelea hdd ikiwa ndogo ni tatizo, na huenda hata hiyo unayoitumia kwa sasa ni ndogo, alafu hdd ndogo kwa sasa kuzipata inakuwa usumbufu au ukiipata bei yake itakaribiana na ile kubwa.

Chukua ya gb 80 au zaidi kama mdau alivyokushahuri.
 
Kaka ukiamua kutafuta HDD ndogo kama hiyo itakusumbua tu tena aana mpya ndogo sana unaweza kupata 80Gb so opt kununua 80 na sio 40 utauziwa used aambayo maisha yake hayatakuwa maref. na kati ya vitu ninavyokuwa navyo makini sana ninaponunua computer used huwa ni HDD maana ndiyo inayo wear na ku tear upesi katika kila computer.


Asante sana mkubwa...My wory ni kwamba ctaki kuweka Hdd ambayo itaover work PC.though cjui sana sana abt PC bt i knw kwa del latitd 610 nikiweka Hdd ya even150GB naic itakua kama ni too much..
au unasemaje mkubwa
 
Kama mdau hapo alivyosema, hdd ndogo zinasumbua kupata lakini unaweza pata 80, hata 320 kwa elfu 80


thanx mkubwa...

so for del latitd 610 ya 1GB ram na procesor ya 1.5ghz nkiweka iyo ya 80gb haitazingua au ntaitajika niongeze na anothr ram?
 
Mkuu kupata ya 80GB ni issue kubwa kwa sasa hata hiyo kko ni issue majuzi nilikuwa natafuta SATA ya 2.5 kwa jaili ya photocopy machine nikakosa.Cha kufanya lowest zilizopo ni 160GB so kwa njia rahisi nunua ya 160GB na tengeneza partition ya 80GB tuu nafasi iliyobaki ya 80GB achana nayo.Install windows itapiga kazi kama mpya.
 
Back
Top Bottom