Wakuu naomba kufahamishwa

kideko

JF-Expert Member
Feb 23, 2017
310
250
Eti kwa mwanamke ambae siku zake ni abdormal , yani anaingia period baada ya miezi miwili . Je siku zake za hatari zinahesabiwaje! Ni siku ipi ambayo anaeza pata ujauzito!! Natakuliza shukrani.
 

shatisuruali

JF-Expert Member
Jul 28, 2016
603
1,000
Kwa kuwa ni abnormal huwezi kuhesabu lazima utakosea. Utahesabuje sasa kitu ambacho hakieleweki?? Azingatie tu ni kwanini siku hazieleweki kama mawazo, lishe na mazingira. Zikirudi normal endelea na kazi.:eek:
 

Barbra

JF-Expert Member
Oct 19, 2016
1,020
2,000
Cycle kutokua regular jua kuna tatizo ni ngumu kujua ovulation inatokea lini

Aende hospital
 

kideko

JF-Expert Member
Feb 23, 2017
310
250
Kwa kuwa ni abnormal huwezi kuhesabu lazima utakosea. Utahesabuje sasa kitu ambacho hakieleweki?? Azingatie tu ni kwanini siku hazieleweki kama mawazo, lishe na mazingira. Zikirudi normal endelea na kazi.:eek:
Sawa mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom