J jarufu shaah Member Joined Sep 19, 2017 Posts 30 Reaction score 11 Oct 6, 2017 #1 Mie nimepata nafasi ya kusoma iyo course ya information system udom Sasa naomba ufafanuz kidogo kwa mwenye ujuzi nayo Nataka nijue soko lake la kazi Saada plz
Mie nimepata nafasi ya kusoma iyo course ya information system udom Sasa naomba ufafanuz kidogo kwa mwenye ujuzi nayo Nataka nijue soko lake la kazi Saada plz
N nedy360 Member Joined Oct 8, 2017 Posts 8 Reaction score 0 Oct 8, 2017 #2 Course nzuri..with a lot of opportns....krb udom ... Ipo collage ina itwa cive(collage f infomatics n virtual education)... Nikukarbishe sn .....
Course nzuri..with a lot of opportns....krb udom ... Ipo collage ina itwa cive(collage f infomatics n virtual education)... Nikukarbishe sn .....