Wakuu Mnifafanulie maana ya hii picha

Wakuu Mnifafanulie maana ya hii picha

TataMma

Member
Joined
Oct 5, 2017
Posts
9
Reaction score
17
b22c483e2c2a664c0448429687592828.jpg
 
Mtasema mpaka mtakufa umasikin wen hautabadilika mimi nimegundua watanzania wana chuki na kila kitu, cos hawajui cha kufanya.. Zaidi ya kua spoon fed,... Yaan wanalaumu kila kitu, kumbe hawajui wao ndo matatizo,
 
Ha ha ha, uzuri wa Picha no wewe jistukie mwenyewe..
 
Mtasema mpaka mtakufa umasikin wen hautabadilika mimi nimegundua watanzania wana chuki na kila kitu, cos hawajui cha kufanya.. Zaidi ya kua spoon fed,... Yaan wanalaumu kila kitu, kumbe hawajui wao ndo matatizo,
Huwez kuikomboa nchi ukiwa na vijana wanaopenda pombe na ngono~Chegu evara
 
Mtasema mpaka mtakufa umasikin wen hautabadilika mimi nimegundua watanzania wana chuki na kila kitu, cos hawajui cha kufanya.. Zaidi ya kua spoon fed,... Yaan wanalaumu kila kitu, kumbe hawajui wao ndo matatizo,
Hizo ni dalili za kujitambua, zinduka na wewe....Kwan ni wapi hapastahili lawama ??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom