A Asa79 JF-Expert Member Joined Jul 19, 2012 Posts 592 Reaction score 163 Jul 27, 2012 #3 Mmiliki atakuwa dini gani huyo?
M markj JF-Expert Member Joined Jul 6, 2012 Posts 1,778 Reaction score 685 Jul 27, 2012 #4 mabwepande area
Dotworld JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 4,035 Reaction score 3,784 Jul 27, 2012 #5 Mkuu Ab-Titchaz wajuaji wandai ipo Kimara (Dar es Salaam)
Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member Joined Dec 21, 2010 Posts 2,955 Reaction score 2,489 Jul 27, 2012 #7 Njombe hiyo.
LiverpoolFC JF-Expert Member Joined Apr 12, 2011 Posts 11,498 Reaction score 3,390 Jul 27, 2012 #8 Ab-Titchaz said: Click to expand... Bila shaka hapa ni pale Hedaru!
BONGOLALA JF-Expert Member Joined Sep 14, 2009 Posts 16,511 Reaction score 11,917 Jul 27, 2012 #9 short time itakuepo kweli?maana sisi ni wateja wa mchana
Mkirua JF-Expert Member Joined Sep 9, 2010 Posts 5,647 Reaction score 2,513 Jul 27, 2012 #10 Dah...bila cheti cha ndoa hapo sidhani kama wiwili mnaweza kuingia...... kwani mkuu Ab-Titchaz pic umeitoa wapi?
Dah...bila cheti cha ndoa hapo sidhani kama wiwili mnaweza kuingia...... kwani mkuu Ab-Titchaz pic umeitoa wapi?
nachid JF-Expert Member Joined Apr 14, 2011 Posts 942 Reaction score 209 Jul 27, 2012 #11 Ab-Titchaz said: Click to expand... Njombe hiyo
Tusker Bariiiidi JF-Expert Member Joined Jul 3, 2007 Posts 5,554 Reaction score 2,160 Jul 27, 2012 #12 Mkoa wa Njombe.
Mourinho JF-Expert Member Joined Jul 24, 2012 Posts 4,619 Reaction score 2,328 Jul 27, 2012 #13 Mbeya hiyo,tukuyuuuu!
Kanyapini JF-Expert Member Joined Jul 25, 2012 Posts 295 Reaction score 81 Jul 28, 2012 #14 Mourinho said: Mbeya hiyo,tukuyuuuu! Click to expand... Murongo, Tukuyu? soma location yangu.
nimie JF-Expert Member Joined Sep 9, 2011 Posts 525 Reaction score 106 Jul 28, 2012 #15 Mkuu wakati unaipiga picha hukujua uko wapi?
M markj JF-Expert Member Joined Jul 6, 2012 Posts 1,778 Reaction score 685 Jul 28, 2012 #16 Dotworld said: Click to expand... mmh! hii iko maeneo ya dodoma inatazamana na bunge! waheshiwa ndo huwa wanafikiaga hapo bana!
Dotworld said: Click to expand... mmh! hii iko maeneo ya dodoma inatazamana na bunge! waheshiwa ndo huwa wanafikiaga hapo bana!
M markj JF-Expert Member Joined Jul 6, 2012 Posts 1,778 Reaction score 685 Jul 28, 2012 #17 Mourinho said: Mbeya hiyo,tukuyuuuu! Click to expand... umekosea mkuu! mabwepande hiyoo!
masopakyindi Platinum Member Joined Jul 5, 2011 Posts 18,886 Reaction score 15,101 Jul 28, 2012 #18 Dotworld said: Click to expand... Jamani zambi! Tenamsisitizo hapo ni hicho kitanda cha 6x6 , utafikiri gesti nyingine hazina vitanda hivyo.
Dotworld said: Click to expand... Jamani zambi! Tenamsisitizo hapo ni hicho kitanda cha 6x6 , utafikiri gesti nyingine hazina vitanda hivyo.
Jaguar JF-Expert Member Joined Mar 6, 2011 Posts 3,440 Reaction score 1,029 Jul 28, 2012 #19 kuna guest house huwa nafikia pale mbeya inaitwa '10 commandments',huna cheti cha ndoa huingii ndani.
kuna guest house huwa nafikia pale mbeya inaitwa '10 commandments',huna cheti cha ndoa huingii ndani.
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Jul 29, 2012 #20 Ab-Titchaz said: Click to expand... Subiri watumiaji watakwambia, wengine huwa tunatumia hoteli bana...
Ab-Titchaz said: Click to expand... Subiri watumiaji watakwambia, wengine huwa tunatumia hoteli bana...