Wakulima Mbeya wachoshwa na Serikali ya Magufuli

Wakulima Mbeya wachoshwa na Serikali ya Magufuli

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Posts
2,401
Reaction score
3,641
Ni wakulima wa mikoa inayozalisha mahindi kwa wingi wamedai kuvunjwa moyo na vitendo vya serikali kupiga marufuku kuuza mahindi nje ya nchi, jambo lililopelekea bei za mahindi kuanguka. Wakati huohuo bei za mbolea ziko juu, na ile ya ruzuku imewafikia msimu ukiwa umeishapita.
 
Ni wakulima wa mikoa inayozalisha mahindi kwa wingi wamedai kuvunjwa moyo na vitendo vya serikali kupiga marufuku kuuza mahindi nje ya nchi, jambo lililopelekea bei za mahindi kuanguka. Wakati huohuo bei za mbolea ziko juu, na ile ya ruzuku imewafikia msimu ukiwa umeishapita.
Faru John wa Fid Q anawakomesheni. Si mlimnyima manyasi mkampa za mbavu? Mtakoma
 
Hapa Kazi tuu, hakuna kulalamika wakiuza mahindi yote nje nchi itaingia njaa. Solo la hapa ndani linatosha.
 
Ni wakulima wa mikoa inayozalisha mahindi kwa wingi wamedai kuvunjwa moyo na vitendo vya serikali kupiga marufuku kuuza mahindi nje ya nchi, jambo lililopelekea bei za mahindi kuanguka. Wakati huohuo bei za mbolea ziko juu, na ile ya ruzuku imewafikia msimu ukiwa umeishapita.
Idadi ya wakulima ni wangapi usije ukakuta ni wewe na mpiga dili wa pembejeo
 
Ni wakulima wa mikoa inayozalisha mahindi kwa wingi wamedai kuvunjwa moyo na vitendo vya serikali kupiga marufuku kuuza mahindi nje ya nchi, jambo lililopelekea bei za mahindi kuanguka. Wakati huohuo bei za mbolea ziko juu, na ile ya ruzuku imewafikia msimu ukiwa umeishapita.
Acha uzushi wewe!!...... Huu uwongo unakusaidia nini?!!
 
Ni wakulima wa mikoa inayozalisha mahindi kwa wingi wamedai kuvunjwa moyo na vitendo vya serikali kupiga marufuku kuuza mahindi nje ya nchi, jambo lililopelekea bei za mahindi kuanguka. Wakati huohuo bei za mbolea ziko juu, na ile ya ruzuku imewafikia msimu ukiwa umeishapita.
Uliwahoji wangapi mkuu?
 
Mm huwa nashangaa wanaoshabikia chakula kupanda bei wakati hali ya uchumi nimbaya ! Tuwe wastaaarabu siyo kila kitu cha kulalamikia. Kama wamechoshwa na serikali wahamie nchi ambayo haina serikali wawe huru huko
 
Mahinf kila day yanashuka Bei

Sahv huku Mbozi debe mpk elfu4 na Mbeya town debe elfu6

Hali tete aiseee
 
Mhhh mie hapa naona kuna shida wakulima,ni neon la jumla jumla sana.Kaufafanuzi kidogo
 
Mbeya hamkumpa kura Magufuli, ndio anawakomesha sasa. Dawa yake ni kumnyima tena kura, yeye Na watu wake
 
Back
Top Bottom