JAMHURI JF-Expert Member Joined Dec 15, 2010 Posts 449 Reaction score 60 Jan 2, 2018 #1 Imeelezwa ukosefu wa fedha za kununulia mbegu kwa wakulima Kiteto utafanya walime kilimo kisichokuwa na tina.. Hayo yameelezwa na baadhi ya wakukima baada ya mvua kuanza kunyesha na kuhitaji pembejeo za kisasa bila mafanikio..
Imeelezwa ukosefu wa fedha za kununulia mbegu kwa wakulima Kiteto utafanya walime kilimo kisichokuwa na tina.. Hayo yameelezwa na baadhi ya wakukima baada ya mvua kuanza kunyesha na kuhitaji pembejeo za kisasa bila mafanikio..
JAMHURI JF-Expert Member Joined Dec 15, 2010 Posts 449 Reaction score 60 Jan 2, 2018 Thread starter #2 Kilimo cha mazoea kulima ekari 100 na kupata gunia 10 ni kawaida tu..