Wako wapi waliosema chadema ni chama cha msimu?


D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Ndugu wana jamii foum kuna misemo ilyokuwa imeenea maeneo mengi toka kumalzika kwa uchaguzi wa 2010 ikidai kuwa CDM ni chama cha msimu. Sasa je nauliza msimu wake unaishia lini jamani ili CCM wapumue?
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Ndugu wana jamii foum kuna misemo ilyokuwa imeenea maeneo mengi toka kumalzika kwa uchaguzi wa 2010 ikidai kuwa CDM ni chama cha msimu. Sasa je nauliza msimu wake unaishia lini jamani ili CCM wapumue?
Wewe umekurupukia wapi?

Umepotoshwa kuhusu matokeo nini? maana makamanda wenzako wote wamekimbia, iweje wewe uwe na ujasili wa kuweka uzi humu?
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
walisema chadema ni chama cha mjini!halafu wakasema ni chama cha kaskazini!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,227
Likes
4,010
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,227 4,010 280
Mkuu unashangilia nini?
Wewe unauliza nini si ndo nyinyi mlikuwa mnaleta za kuleta semeni tena kama huo uwezo mnao ..byebye,tuliipenda ila Mungu kaipenda zaidi CCM yetu.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
​Mmoja yuko UK na mwingine ndo huyo Mwigulu na Nape. Amesahau CCJ yake na sita wakamtosa mwenzao na kesi yake ya ubunge ndo hiyo inapigwa tarehe na Makongoro pamoja na kushikwa na mabox ya kura feki anaendelea kupeta tu
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Mkuu unashangilia nini?
kwa cdm hakuna cha kupoteza,magamba ndo wanaopoteza. Na pia wako wapi waliosema magamba cio chama cha kigaidi. Angalia savimbi anavyolipua watu na midevu yake
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Ndugu wana jamii foum kuna misemo ilyokuwa imeenea maeneo mengi toka kumalzika kwa uchaguzi wa 2010 ikidai kuwa CDM ni chama cha msimu. Sasa je nauliza msimu wake unaishia lini jamani ili CCM wapumue?
Mmojawapo ni JK. Aliwahi naye kutamka hivyo.
 
Man 4 M4C

Man 4 M4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
740
Likes
15
Points
35
Man 4 M4C

Man 4 M4C

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
740 15 35
Wewe umekurupukia wapi?

Umepotoshwa kuhusu matokeo nini? maana makamanda wenzako wote wamekimbia, iweje wewe uwe na ujasili wa kuweka uzi humu?
Kama hamjamuelewa si mrudi kurisiri kama serikali yenu??? Hamjui namana mlivyokimbizwa maeneo mengi?Hamjuinkata mlizonyang'anywa? Nini watoto wa nje cup wa mwigulu vipi??? Hamjui idadi ya kura zilizoongezeka kwa chadema???hamjui mlivyokimbizwa a town hadi mnatuma polisi kuua watu ili muhairishe uchaguzi hadi 2015??? Hamjui kuwa mikutano yenu siku hizi hadi muwawekee viti wananchi na bado viti havijai??? Hamjui mwigulu antembea na kijana aliyebabuka usoni na kujidai ni chadema walimmwagia tindikali ili watu wampe kura za huruma???hamjui kuwa mmeshinda makuyuni kwa vurugu kubwa na kumpiga Joshua Nasari
 
S

Shelui

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
1,114
Likes
0
Points
0
S

Shelui

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
1,114 0 0
Mkuu unashangilia nini?
Mkuu Ritz, hata Mimi namshamgaa kwani hakuna jipya kwenye hii thread yake. Hawa Machamdomo bana yaani wanakuja na Uzi hauna kichwa wala miguu mfano Mzuri km huu sielewi alitaka sema nini? Any way najua analipwa kwa kuandika utombo kimbia basi kinondoni kashike mshiko wako au wote wapo AR?
 
monongo

monongo

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
381
Likes
33
Points
45
monongo

monongo

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
381 33 45
kati ya vyama vya msimu tulivyo navyo hapa Tnz, chdm, iondoe.kwani ndio chama pekee kinachomkimbiza mchakamchaka ccm,hata sasa ccm haijiamini,sisi tunaoishi vijjni ndio tunajua stuation iliopo na ilivyo kwa ccm,kila siku watu wanatupa kadi za ccm,wanachukua za chdm.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,052
Likes
17,521
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,052 17,521 280
Hahahaaaa watahangaika sana....cdm haooo tunachukua nchi
 
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
464
Likes
328
Points
80
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
464 328 80
Mkuu Ritz, hata Mimi namshamgaa kwani hakuna jipya kwenye hii thread yake. Hawa Machamdomo bana yaani wanakuja na Uzi hauna kichwa wala miguu mfano Mzuri km huu sielewi alitaka sema nini? Any way najua analipwa kwa kuandika utombo kimbia basi kinondoni kashike mshiko wako au wote wapo AR?
umaskin unakusumbua utakua mtumwa mpaka lin?
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
30
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 30 145
Chama cha kikabila usitegemee kupoteza nguvu.
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479