msemakweli
JF-Expert Member
- Feb 20, 2014
- 1,627
- 880
Hao ni wajaluo ambao wa naamini urafiki wa raila na jpm utawasaidia
Urafiki wake aupeleke kule..!
Yeye ni rais wetu na lazima aangalie maslahi ya waTZ kwanza!
Aaaaaah. Mkuu naona hiyo ilikuwa ni zamani. Siku hizi wengi watakuwa wanaondoa ile kitu ili kwenda na wakati.waluo ni walisya eti...cyberlawwwwww
Aaaaaah. Mkuu naona hiyo ilikuwa ni zamani. Siku hizi wengi watakuwa wanaondoa ile kitu ili kwenda na wakati.
Kiingereza ndiyo kinatawala nchi?Tatizo kiingereza
Soksi zipo kibao tu mpaka sasa mzee!Aaaaaah. Mkuu naona hiyo ilikuwa ni zamani. Siku hizi wengi watakuwa wanaondoa ile kitu ili kwenda na wakati.
waluo ni walisya eti...cyberlawwwwww