Wakenya kwa uwizi lol!

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
1,986
2,000
86a3b57033f36fce66592b57fecae85c.jpg
 

Chosen generation

JF-Expert Member
Dec 13, 2014
4,379
2,000
Huyo mzee na waliompiga picha huyo binti ni WAPUMBAVU kabisa..!

Mtu akiiba afikishwe kwenye mikono ya sheria na sio UPUUZI waliofanya.

"Nilisema, Yafaa siku ziseme, Na wingi wa miaka ufundishe hekima. Sio WAKUU walio wenye akili, Wala sio WAZEE watambuao hukumu..!" - Ayubu 32:7,9
 

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
1,986
2,000
Huyo mzee na waliompiga picha huyo binti ni WAPUMBAVU kabisa..!

Mtu akiiba afikishwe kwenye mikono ya sheria na sio UPUUZI waliofanya.

"Nilisema, Yafaa siku ziseme, Na wingi wa miaka ufundishe hekima. Sio WAKUU walio wenye akili, Wala sio WAZEE watambuao hukumu..!" - Ayubu 32:7,9
Huyu ni mkenya anakuja kuibia wageni kwenye maonesho ya kimataifa ya vyakula halafu sifa mbaya ibaki kwa watanzania huu ni hujuma ya wakenya dhidi ya nchi yetu
 

Mibas

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
3,968
2,000
Back in 2001 Nairobi niliibiwa na police wa Kenya sitasahau.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom