Pamoja sana, hasa mike akiisimamia vizuri unaweza tangaza mabasi yote ya mwendokasi unampa yeyeTofautisha ndoa na uchumba/urafiki! Kwenye mapenzi ya kawaida utakuta mdada anafoka na mike daily na kidume kinaenda uvinza daily ila ikishafungwa ndoa hayo mambo yakuwa msamiati kabisa!
Naunga mkono hoja ya jamaa, ila ikate kote kote kwa ke na me!
Yaani hapo ndipo kwenye tatizo wakienda kwa hawala zao wanapiga hadi kichurachura ila home ndio wanazingua, ndio maana watu wanasifia wake za watu watamuTom....ba tu mkuu hivyo hivyo ila amini nakuambia akito...mbwa nje huwezi amini anavyokujwa kama ndie yeye,zaidi piga show za kibabe tu kwa kwenda mbele
Kasema KAZI NA BATAMembe ndio atatupa staili ya mbuzi kagoma, ataiweza yule na kitambi kile?
Basi nawe uzame kunako saltPamoja sana, hasa mike akiisimamia vizuri unaweza tangaza mabasi yote ya mwendokasi unampa yeye
Labda akugegede weweMi nilidhani unasema tumgegede?
Piga chini wotewote hao inawahusu
Hiyo iko pande zote bana. Cha nje kitamuYaani hapo ndipo kwenye tatizo wakienda kwa hawala zao wanapiga hadi kichurachura ila home ndio wanazingua, ndio maana watu wanasifia wake za watu watamu
That is why in named you- my damned demi![emoji30][emoji30][emoji30]Hiyo iko pande zote bana. Cha nje kitamu
Sikuachi ng'oo mpaka unipe kwanza![emoji4][emoji4][emoji4]Niacheeeeeeee
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] akipiga hizo samasoti ghafla si utahisi kuna sehemu anajifunza, we mfundishe mwenyewe usije kumnangia hukuHabari wanajamvi
Hivi sasa tupo karne ya sayansi na teknolojia, na sasa tupo kwenye 4G tunaeelekea kwenye 5G. Ila wake zetu bado wako analogia hasa linapokuja suala la kugegedena. Unakuta mwanamke anang'ania tu kifo cha mende anakwambia mi ndio nnayoiweza, sasa siku hizi watu wanapiga hadi samasoti we unang'ania tu kifo cha mende. Hembu nendeni na wakati, siku moja unamwambia mume wangu leo nna hamu ya kwenda Guest, ukifika kule unampigia samasoti hadi mwenyewe anapgawa kwamaba mke wangu yule yule au mwingine, halafu uone kama kila weekend hakutoi out.