Animal Keeper
JF-Expert Member
- Jul 22, 2016
- 348
- 283
Yaani leo nimepata tabu sana mara baada ya mrembo flani hivi amazing kuja kukaa siti moja safari tulikuwa tunaanzia Masasi hadi jijini Dar. Aisee akiacha mtoto nyumbani unaweza kukataa kama amezalishwa na ni mama wa mabinti wawili.
Basi safari ilipo anza sikutaka kujifanya kipofu kumuona tausi alivyonigusa mwili wangu. Stor zilianza baada ya yeye kuniomba nimshikie vipodozi vyake, aisee nilipigwa na butwaa hasa alipoanza kuwa fundi rangi wa midomo yake na uso wake. Binti na mcheshi zen modal flan hivi amazing.
Mtoto alianza kuomba simu yangu ambayo sio ya kibisho sana bali ni Techno W4 kiufupi ameiita ni flat screen coz ni simple sana kui handle. Yeye anamilki Techno C8 jamani wake za watu hawa wana vituko ila nikazidi kuonesha ukidume wangu tukapuga pucha za maana.
Binti akilamba midomo yake mzee lazima astuke maana mashaaalah,
Tukaongea mengi kuhusu maisha ila mwisho wa siku kanidondoshea namba ya whatsapp bila hata kumuomba. Sasa yeye nimemuacha Dar ila mimi nimerudi Ruvu.
Naombeni ushauri, niwasiliane nae au nimpotezee? Maana wake za watu waajabu sana wanatupenda wenyewe.
Basi safari ilipo anza sikutaka kujifanya kipofu kumuona tausi alivyonigusa mwili wangu. Stor zilianza baada ya yeye kuniomba nimshikie vipodozi vyake, aisee nilipigwa na butwaa hasa alipoanza kuwa fundi rangi wa midomo yake na uso wake. Binti na mcheshi zen modal flan hivi amazing.
Mtoto alianza kuomba simu yangu ambayo sio ya kibisho sana bali ni Techno W4 kiufupi ameiita ni flat screen coz ni simple sana kui handle. Yeye anamilki Techno C8 jamani wake za watu hawa wana vituko ila nikazidi kuonesha ukidume wangu tukapuga pucha za maana.
Binti akilamba midomo yake mzee lazima astuke maana mashaaalah,
Tukaongea mengi kuhusu maisha ila mwisho wa siku kanidondoshea namba ya whatsapp bila hata kumuomba. Sasa yeye nimemuacha Dar ila mimi nimerudi Ruvu.
Naombeni ushauri, niwasiliane nae au nimpotezee? Maana wake za watu waajabu sana wanatupenda wenyewe.