Wakazi wa Mbagala na tabia za ajabu ajabu

Wakazi wa Mbagala na tabia za ajabu ajabu

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Posts
12,280
Reaction score
23,440
Mbagala ni kitongoji au mji katika wilaya ya Temeke-Dsm.
Mbagala ni sehemu inayoonekana kuongezeka idadi kubwa sana ya watu.
Idadi hiyo kubwa ya watu haiendani kabisa na baadhi ya fursa za kibiashara kutokana na style yao ya maisha kupenda mambo ya ajabu ajabu utazani hawako jijini DSM.

Machokolaa, vibaka , panya road na wasasambuaji wengi utawapata mbagala kwa wingi.

Watu wa mbagala wana ALEJI na vitu vizuri,
Ukiwekeza supermarket mbagala ustarajie kupata wateja wengi pamoja na umati mkubwa uliopo. Kama huamini hili jaribu kuzunguka mbagala yote hutakaa uone SUPERMARKET KUBWA YA MAANA.

Wanaojaribu kuwekeza mbagala wengi hufungua VI-MINI-SUPERMARKET ambavyo navyo huwa havidumu kutokana na ukosefu wa wateja.

Pamoja na hilo idadi kubwa ya wateja hawaaminiki! Hivyo si ajabu kabisa kuona mteja akificha bidhaa kwenye dera kama muuzaji hautokuwa makini

ZIFUATAZO NI SABABU ZINAZOCHANGIA MBAGALA IDUMAE

Aina ya watu wa mbagala wanapenda mambo ajabu ajabu sana.
  • Ukifika mbagala kuna sukari hadi ya Tsh 50/=(Shilingi hamsini)
  • Mbagala kuna pilau la mia tsh 100
  • Ukifika mbagala kuna soda hadi ya Tsh 20/=(Shilingi ishirini) wanapima kwenye kijiko,vizibo na vifuko vya maji!
  • watu wa mbagala wanakula miguu ya Kuku.
  • Ukiuza mchele mchele mbagala kila mteja atataka achote mchele wa kutafna
  • Watu wa mbagala wanakula ming'oko kama wamechanjiwa
  • watu wa mbagala walakula Utumbo wa kuku na njiwa!.....
  • Vigodoro n.k
NI MWEKEZAJI GANI ANAEWEZA KUFUNGUA SUPERMARKET eneo hilo asipate hasara? ....
yote tisa, kumi watu wa mbagala wana ALEJI na vioo, wakiona chokolate kwenye kioo hawaachi kukipasua.
Maduka ya mchele mbagala yanafungwa saa 10 ukichelewa hadi giza liingie mwenye duka utajua haujui!

Ukitaka kufungua supermarket mbagala hakikisha UNAJENGA KAMA GODOWN! na wateja wasindikizwe na mgambo maana vinginevyo hawachelewi kuharibu.

Biashara pekee inayofaa mbagala ni kubeti, kule wana beti hadi mabibi vikongwe!

Watu wa sampuli hii wanahitaji mipango kabambe sana kuwakomboa!
Zunguka kote lakini mbagala kiboko yao!
 
"* Ukifika mbagala kuna sukari hadi ya Tsh 50/=(Shilingi hamsini)
* Ukifika mbagala kuna soda hadi ya Tsh 20/=(Shilingi ishirini) wanapima kwenye kijiko,vizibo na vifuko!
* watu wa mbagala wanakula miguu ya Kuku.
* watu wa mbagala walakula Utumbo wa kuku na njiwa!....."

Usiandike vitu kwa mihemko mkuu
 
Mbagala ni kitongoji kinachoonekana kuongezeka idadi kubwa sana watu; idadi kubwa ya watu hawa sio fursa kibiashara kutokana na style yao ya maisha kupenda mambo ya ajabu ajabu utazani hawako dar.
Machokolaa, vibaka , panya road na wasasambuaji utawapata mbagala kwa wingi.
Watu wa mbagala wana ALEJI na vitu vizuri,
Ukipewekeza supermarket mbagala ustarajie kupata wateja pamoja na umati uliopo. ndiyo zunguka mbagala yote hutakaa uone SUPERMARKET YA MAANA.
wanaojaribu kuwekeza mbagala wengi hufungua VI-MINI-SUPERMARKET ambavyo navyo huwa havidumu kutokana na ukosefu wa wateja.

SABABU ZINAZOCHANGIA MBAGALA IDUMAE
Aina ya watu wa mbagala wanapenda mambo ajabu ajabu sana.
  • Ukifika mbagala kuna sukari hadi ya Tsh 50/=(Shilingi hamsini)
  • Ukifika mbagala kuna soda hadi ya Tsh 20/=(Shilingi ishirini) wanapima kwenye kijiko,vizibo na vifuko!
  • watu wa mbagala wanakula miguu ya Kuku.
  • watu wa mbagala walakula Utumbo wa kuku na njiwa!.....
  • Vigodoro n.k
NI MWEKEZAJI GANI ANAEWEZA FUNGUA SUPERMARKET eneo hilo asipate hasara? ....
yote tisa, kumi watu wa mbagala wana ALEJI na vioo, wakiona chokolate kwenye kioo hawaachi kukipasua.
Labda ukitaka kufungua supermarket UJENGE KAMA GODOWN! na wateja wasindikizwe na mgambo maana vinginevyo hawachelewi kuharibu.
Biashara pekee inayofaa mbagala ni kubeti, kule wana beti hadi mabibi vikongwe!
NANI ATUAMBIE WATU WA DIZAINI KAMA HII SERIKALI ITAWASAIDIAJE?
Utumbo wa njiwa?
 
"* Ukifika mbagala kuna sukari hadi ya Tsh 50/=(Shilingi hamsini)
* Ukifika mbagala kuna soda hadi ya Tsh 20/=(Shilingi ishirini) wanapima kwenye kijiko,vizibo na vifuko!
* watu wa mbagala wanakula miguu ya Kuku.
* watu wa mbagala walakula Utumbo wa kuku na njiwa!....."

Usiandike vitu kwa mihemko mkuu
Habari za mbagala mkuu[emoji23][emoji23]
 
Mimi ya soda ndiyo imeniacha hoi jamani hivi ni kweli au unataka furahisha jukwaa soda unapimiwa kwenye kijiko dah...................
Nadhani mtoa mada amekuja kwa lengo la kufurahisha lakini kati kati ya maandishi yake kuna ujumbe kwa mtu mwenye nia ya kwenda kuwekeza mbagala.....

Sehemu yoyote yenye wanadamu basi kuna mahitaji na penye mahitaji basi pana fursa!!!!.....iliyobakia ni akili ya mtu kutumia fursa!!!...
 
Nadhani mtoa mada amekuja kwa lengo la kufurahisha lakini kati kati ya maandishi yake kuna ujumbe kwa mtu mwenye nia ya kwenda kuwekeza mbagala.....

Sehemu yoyote yenye wanadamu basi kuna mahitaji na penye mahitaji basi pana fursa!!!!.....iliyobakia ni akili ya mtu kutumia fursa!!!...
Itakuwa hivyo mkuu maana soda kwenye kijiko hata taste yake mtu huipati
 
Back
Top Bottom