Wajulishe Form 6 waliomaliza

Doctor Sebas

Member
Jul 19, 2017
30
125
Tzjobconnection tumekuwekea listi ya vyuo 14 vilivyoanza kupokea maombi ya masomo ya degree kwa mwaka 2017/18 wa masomo, soma admission requirements na download application form*
bofya kwenye linki kuapply na usisahau kushea na wenzio
Admission into Higher Learning Institutions for 2017/2018 Academic year | TZ JOB CONNECTION

*TAFADHALI SHEA KWENYE MAGROUP MENGI ILI IWAFIKIE VIJANA WOTE WALIOMALIZA FORM6 MWAKA HUU*

Usisahau kutembelea TZ JOB CONNECTION Kupata updtaes za ajira na elimu kila siku

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom