Wajawazito wananipenda!

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Nov 12, 2013
958
500
Mimi ni mwanamke sijawahi kuzaa kutokana na matatizo fulani lakini cha ajabu kila ninapokuwa au niendapo napendwa sana na wajawazito. Utakuta mahali ninapoishi wajawazito wanakuja kuongea nami na hadi wengine kupumzika kutwa. Ofisini kwangu hali ni hiyo hiyo. Nauliza ni kwa nini hali hiyo ipo hivo? Naomba mwenye kuwa na jibu anijibu.
 

Nzi Chuma

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
309
1,000
Mimi ni mwanamke sijawahi kuzaa kutokana na matatizo fulani lakini cha ajabu kila ninapokuwa au niendapo napendwa sana na wajawazito. Utakuta mahali ninapoishi wajawazito wanakuja kuongea nami na hadi wengine kupumzika kutwa. Ofisini kwangu hali ni hiyo hiyo. Nauliza ni kwa nini hali hiyo ipo hivo? Naomba mwenye kuwa na jibu anijibu.
Una jini mahaba
 

Nonpartisan

JF-Expert Member
Dec 15, 2016
281
250
Mimi ni mwanamke sijawahi kuzaa kutokana na matatizo fulani lakini cha ajabu kila ninapokuwa au niendapo napendwa sana na wajawazito. Utakuta mahali ninapoishi wajawazito wanakuja kuongea nami na hadi wengine kupumzika kutwa. Ofisini kwangu hali ni hiyo hiyo. Nauliza ni kwa nini hali hiyo ipo hivo? Naomba mwenye kuwa na jibu anijibu.
Umefungwa nifate pm nikusaidie
 

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Nov 12, 2013
958
500
Hisia zako zinakupelekea hivyo kwa sababu ya hayo matatizo yako...
Hapana sio hisia maana ni kitu halisi kila mwanamke akiwa mjamzito anapenda kuwa karibu na mimi, na wengine wanapumzika/wanashinda wamelala mchana kutwa nyumbani kwangu. Kuna mmoja alinizoea sana hadi alipojifungua mtoto wakasema amefanana na mimi lakini alipokuwa akafanana na baba yake.
 

Mkwawe

JF-Expert Member
Jun 10, 2016
1,773
2,000
basi hizo ni dalili njema kuwa anaefata kupigwa MIMBA ni wewe!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom