Wajasiriamali......!!

Inabidi hapo uwe mvumilivu sana, laasivyo kamfadhaiko lazma kakutembelee..
 
Kama upo kikazi zaidi mfadhaiko utatokea wapi??

Akibeba mwenye makalio makubwa mpaka amalize kuvuka tayari kapiga bao moja maana kukamatia makalio hayo tayari mawasiliano ya ubongo yanakata mawasiliano kabisa
 
Hapa jamaa alithubutu kudai malipo kweli... dah dada zetu taratibu mnatumaliza...
Yupo kikazi zaidi, atakuwa alidai.......wewe usingedai??
 
Akibeba mwenye makalio makubwa mpaka amalize kuvuka tayari kapiga bao moja maana kukamatia makalio hayo tayari mawasiliano ya ubongo yanakata mawasiliano kabisa
tehe tehe eeh!! mfadhaiko wa namna hiyo ni noma...
 
tehe tehe eeh!! mfadhaiko wa namna hiyo ni noma...

Ukiangalia tu kwa macho unajipiga bao je ukiubeba mgongoni mpododo huo kisha umeshikilia mipaja dah i see humalizi huo mto tayari uzuri unaweza unganisha bao hata mbili
 
khaaa,mi nikajua kitu cha maana abt ujasiliamali...kumbe
 
khaaa,mi nikajua kitu cha maana abt ujasiliamali...kumbe

Unajua huyo aliye bebwa analipa bei gani hapo?
Si chini ya Tsh.500/= akiwabeba 20 kwa siku ana sh.ngapi?
 
Ukiisha msimu kazi kwishney watu wanarudi gheto. Sasa inakuwaje kwa kibonge kama mimi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…