Waislamu, Maaskofu waungana

Waislamu, Maaskofu waungana

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Posts
13,358
Reaction score
4,308
headline_bullet.jpg
Waitaka serikali kuingilia haraka kurejesha amani
headline_bullet.jpg
Mbeya, Iringa wachangia fedha majeruhi waliolazwa
headline_bullet.jpg
Maandamano mengine ya Chadema yazuiwa Songea


Viongozi wa dini ya Kiislamu wameungana na wenzao wa Kikristo kulaani mauaji yaliyofanywa na Jeshi la Polisi jijini Arusha wiki iliyopita na kuwajeruhi wengine kadhaa.
Wakizungumza na waandishi wa habari jijini Arusha jana, viongozi hao wa Kiislamu wa Mkoa wa Arusha walisema wanalaani mauaji hayo na kuitaka serikali kuhakikisha inawachukulia hatua haraka waliosababisha mauaji hayo.

Imamu wa Msikiti Mkuu wa Arusha, Mohamed Said, alisema hatua hiyo itasaidia kuepusha baadhi ya watu wasio na nia nzuri kuitumia nafasi hiyo kuendelea kupandikiza chuki.
Imamu Said aliwaambia wanahabari katika mkutano huo uliofanyika kwenye ofisi za msikiti huo kuwa viongozi wa kisiasa wanatakiwa kuelewa kuwa migogoro yao inayaathiri makundi mengine ya watu wasio wanasiasa.

Alisema wanasiasa wanapaswa kutambua kuwa amani iliyopo ikitoweka na wao hawatasalimika.

Source. IPPMEDIA
 
headline_bullet.jpg
Waitaka serikali kuingilia haraka kurejesha amani
headline_bullet.jpg
Mbeya, Iringa wachangia fedha majeruhi waliolazwa
headline_bullet.jpg
Maandamano mengine ya Chadema yazuiwa Songea


Viongozi wa dini ya Kiislamu wameungana na wenzao wa Kikristo kulaani mauaji yaliyofanywa na Jeshi la Polisi jijini Arusha wiki iliyopita na kuwajeruhi wengine kadhaa.
Wakizungumza na waandishi wa habari jijini Arusha jana, viongozi hao wa Kiislamu wa Mkoa wa Arusha walisema wanalaani mauaji hayo na kuitaka serikali kuhakikisha inawachukulia hatua haraka waliosababisha mauaji hayo.

Imamu wa Msikiti Mkuu wa Arusha, Mohamed Said, alisema hatua hiyo itasaidia kuepusha baadhi ya watu wasio na nia nzuri kuitumia nafasi hiyo kuendelea kupandikiza chuki.
Imamu Said aliwaambia wanahabari katika mkutano huo uliofanyika kwenye ofisi za msikiti huo kuwa viongozi wa kisiasa wanatakiwa kuelewa kuwa migogoro yao inayaathiri makundi mengine ya watu wasio wanasiasa.

Alisema wanasiasa wanapaswa kutambua kuwa amani iliyopo ikitoweka na wao hawatasalimika.

Source. IPPMEDIA

Kama ungesikiliza vizuri ungejua waislamu wamesemaje. kimsingi wana laani chadema kwa vurugu zilizotokea. pia leo wametoa msimamo wao kuhusu meya wa arusha. wao wamesema kwamba wanamtambua meya huyo na watashirikiana naye kwa hali yoyote katika kazi zake, tofauti na makanisa ambayo yamesema haya mtambui. PIa waislamu hao wa arusha wamesema kuwa wametoa msimamo huo ingawa wanamini kuwa kiongozi yeyote wa kisiasa awe rais, waziri au meya hahitaji kutambuliwa au kukubaliwa na dhehebu lolote. lakini imebidi watoe msimamo wao kwa vile makanisa yamesema hayamtambui wala hayatampa ushirikiano.
 
Back
Top Bottom