Philipo D. Ruzige JF-Expert Member Joined Sep 25, 2015 Posts 9,428 Reaction score 27,138 Oct 22, 2018 #21 Mad Max said: Mzee jina lako sio geni. Ng'ong'ona. Nakufuata inbox. Click to expand... [emoji16][emoji16]sure. Nilikua al watan msumbufu. N
Mad Max said: Mzee jina lako sio geni. Ng'ong'ona. Nakufuata inbox. Click to expand... [emoji16][emoji16]sure. Nilikua al watan msumbufu. N
H Hashimu lwenje JF-Expert Member Joined Oct 2, 2017 Posts 415 Reaction score 361 Oct 24, 2018 Thread starter #22 Philipo D. Ruzige said: Ulichoandika ni ukweli mtupu. Ila wale wa Udom wote walipiga shavu. Baada ya hapo sasa ... Ni viduku tu. Click to expand... 😛😛 Mafuta ni siasa tu
Philipo D. Ruzige said: Ulichoandika ni ukweli mtupu. Ila wale wa Udom wote walipiga shavu. Baada ya hapo sasa ... Ni viduku tu. Click to expand... 😛😛 Mafuta ni siasa tu
Tajiri Mapesa JF-Expert Member Joined Feb 26, 2020 Posts 707 Reaction score 751 Feb 29, 2020 #23 Aise hii ni kali.
Tajiri Mapesa JF-Expert Member Joined Feb 26, 2020 Posts 707 Reaction score 751 Feb 29, 2020 #24 Serikali iliwadanganya