Charles_nicholaus Senior Member Joined Nov 13, 2025 Posts 154 Reaction score 286 Jan 19, 2026 #1 Habari jf-members Bahari ingekuwa supu je, chapati ngapi zingezama? Hapo wahenga walimaanisha nini?
Mjusi Sharobalo JF-Expert Member Joined Sep 4, 2025 Posts 8,287 Reaction score 14,592 Jan 19, 2026 #2 Mambo yao waachie wenyewe, wewe ganga na haya matatizo ya samuya.
Charles_nicholaus Senior Member Joined Nov 13, 2025 Posts 154 Reaction score 286 Jan 19, 2026 Thread starter #3 Mjusi Sharobalo said: Mambo yao waachie wenyewe, wewe ganga na haya matatizo ya samuya. Click to expand... kweli kaka
Mjusi Sharobalo said: Mambo yao waachie wenyewe, wewe ganga na haya matatizo ya samuya. Click to expand... kweli kaka
secretarybird JF-Expert Member Joined Aug 22, 2024 Posts 22,671 Reaction score 47,387 Jan 19, 2026 #4 Huu msemo si wa hahenga, bali wa CCM. Huoni jinsi usivyokuwa na mantiki yoyote?
Mjusi Sharobalo JF-Expert Member Joined Sep 4, 2025 Posts 8,287 Reaction score 14,592 Jan 19, 2026 #5 secretarybird said: Huu msemo si wa hahenga, bali wa CCM. Huoni jinsi usivyokuwa na mantiki yoyote? Click to expand... Naunga mkia hoja.
secretarybird said: Huu msemo si wa hahenga, bali wa CCM. Huoni jinsi usivyokuwa na mantiki yoyote? Click to expand... Naunga mkia hoja.
secretarybird JF-Expert Member Joined Aug 22, 2024 Posts 22,671 Reaction score 47,387 Jan 19, 2026 #6 Mjusi Sharobalo said: Naunga mkia hoja. Click to expand... 🔥🔥🔥
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 177,362 Reaction score 195,177 Jan 19, 2026 #7 Ngoja tuone... Cc: Mahondaw