Wagombea wawili wa ubunge wa Jimbo la Chalinze, Mkoa wa Pwani, wametangaza kujiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM) Ikiwa zimebaki siku mbili kabla ya Uchaguzi Mkuu wa Oktoba 29, 2025
Wagombea hao ni Bw. Waziri Towakali wa Chama cha The United People's Democratic Party (UPDP) na Bw. Kamana Masudi wa Chama cha Union for Multiparty Democracy (UMD), ambao wote walikuwa wakigombea ubunge kupitia vyama vya upinzani jimboni humo
Wote hao wanahania CCM Oktoba 27, 2025, katika mkutano wa hadhara wa kuhitimisha kampeni za CCM uliofanyika Viwanja vya Sokoni, Kata ya Bwilingu, Halmashauri ya Chalinze, Mkoa wa Pwani
Katika mkutano huo, Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Bagamoyo, Aboubakary Mkawa, aliwakabidhi wanachama hao wapya kadi za uanachama mbele ya umati wa wananchi na wafuasi wa CCM
Mgombea ubunge wa CCM, Ridhiwani Kikwete, ambaye anatetea nafasi hiyo, alishiriki katika tukio hilo na kuwapokea rasmi wajiunge hao wapya
Akizungumza katika mkutano huo wa kuhitimisha kampeni, Ridhiwani Kikwete aliwapongeza wanasiasa hao waliotoka upinzani na kusema uamuzi wao ni ushahidi wa imani kubwa kwa kazi na mafanikio ya Rais Dk. Samia Suluhu Hassan katika kuboresha maisha ya Watanzania
Wagombea hao ni Bw. Waziri Towakali wa Chama cha The United People's Democratic Party (UPDP) na Bw. Kamana Masudi wa Chama cha Union for Multiparty Democracy (UMD), ambao wote walikuwa wakigombea ubunge kupitia vyama vya upinzani jimboni humo
Wote hao wanahania CCM Oktoba 27, 2025, katika mkutano wa hadhara wa kuhitimisha kampeni za CCM uliofanyika Viwanja vya Sokoni, Kata ya Bwilingu, Halmashauri ya Chalinze, Mkoa wa Pwani
Katika mkutano huo, Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Bagamoyo, Aboubakary Mkawa, aliwakabidhi wanachama hao wapya kadi za uanachama mbele ya umati wa wananchi na wafuasi wa CCM
Mgombea ubunge wa CCM, Ridhiwani Kikwete, ambaye anatetea nafasi hiyo, alishiriki katika tukio hilo na kuwapokea rasmi wajiunge hao wapya
Akizungumza katika mkutano huo wa kuhitimisha kampeni, Ridhiwani Kikwete aliwapongeza wanasiasa hao waliotoka upinzani na kusema uamuzi wao ni ushahidi wa imani kubwa kwa kazi na mafanikio ya Rais Dk. Samia Suluhu Hassan katika kuboresha maisha ya Watanzania