Ayoub Idd Member Joined Aug 11, 2012 Posts 36 Reaction score 2 Sep 30, 2012 Thread starter #21 ngwendu said: kumbe ubunge siku hizi ni kama kuuza nyanya gengeni! du nilikuwa sijui. Bila shaka na wewe bwana Ayub utakuwepo. Click to expand... NIKIOTESHWA NA MUNGU NITAOMBA RIDHAA. Ninazo sifa zote mpaka za nyongeza.
ngwendu said: kumbe ubunge siku hizi ni kama kuuza nyanya gengeni! du nilikuwa sijui. Bila shaka na wewe bwana Ayub utakuwepo. Click to expand... NIKIOTESHWA NA MUNGU NITAOMBA RIDHAA. Ninazo sifa zote mpaka za nyongeza.
MNYISANZU JF-Expert Member Joined Oct 21, 2011 Posts 7,046 Reaction score 1,106 Oct 1, 2012 #22 Vipi Salome alishapona ugonjwa wake maana alikuwa ICU Muhimbili?
T thatha JF-Expert Member Joined Apr 29, 2011 Posts 15,340 Reaction score 1,573 Oct 1, 2012 #23 ulikuwa unaoata nn ukajikuta upo kwny key board
T thatha JF-Expert Member Joined Apr 29, 2011 Posts 15,340 Reaction score 1,573 Oct 1, 2012 #24 ulikuwa unaoata nn ukajikuta upo kwny key board
Ayoub Idd Member Joined Aug 11, 2012 Posts 36 Reaction score 2 Oct 1, 2012 Thread starter #25 Mpungati said: Vipi Salome alishapona ugonjwa wake maana alikuwa ICU Muhimbili? Click to expand... HUYO TUMUACHE ALIKUWA INDIA KWENYE MATIBABU. TUMUOMBEE APONE AJE KUTEKELEZA AHADI ZAKE. Tunamdai, ahadi ni deni.
Mpungati said: Vipi Salome alishapona ugonjwa wake maana alikuwa ICU Muhimbili? Click to expand... HUYO TUMUACHE ALIKUWA INDIA KWENYE MATIBABU. TUMUOMBEE APONE AJE KUTEKELEZA AHADI ZAKE. Tunamdai, ahadi ni deni.