Wadau tuelimishane kati ya "Elimu bure au matibabu bure"


M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Wadau nawaomba tusaidiani kuchangia hoja iliyopo hapo Juu inayosema Je Serikali ilitakuwa itoe Elimu bure au Matibabu bure? Mie bnafsi nilipendelea kama Serikali Yetu badala ya kutoa Elimu bure bora ingetoa Matibabu bure Na Kwa upande wa Elimu wananchi wangechangia kiasi kuliko ilivyo hivi sasa gharama za kuchangia Matibabu in kubwa kutokana Na gharama za Dawa Na vipimo. Nawakaribisha kuchangia.
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,558
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,558 280
Na mimi nakubaliana na wewe asilimia 100
 

Forum statistics

Threads 1,239,140
Members 476,434
Posts 29,343,858