Kwa hiyo sisi tukusaidie nini,kwani wakati unaBet ulitushirikisha?na ungepewa hiyo hela ungetuuliza kuhusu kupanga matumizi ya hiyo hela?peleka fb huku sio mahala pake.
Kwa hiyo sisi tukusaidie nini,kwani wakati unaBet ulitushirikisha?na ungepewa hiyo hela ungetuuliza kuhusu kupanga matumizi ya hiyo hela?peleka fb huku sio mahala pake.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.