Wadau nauza simu hTc wildfire A3333

amranline

JF-Expert Member
Jan 3, 2012
210
1,225
Ni smartphone unlocked
Inatumia Android OS
Camera 5MP
Wi-Fi, inasapport skype, viber, whatsapp, facebook na mambo mengine mazuri
Bei Tsh.250,000/=
Npo Dar
contacts: 0712 888884; 0773 004348
 

Gurta

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
2,241
2,000
poa kaka ntakuchek tuongee vzur bei
Tangazo unaweka wewe na bado unajijibu mwenyewe ndo bhange gani sasa? Bora hata ungebadili namba ya simu, kwamba sredi imejibiwa na watu wengi haimaanishi kuwa imeoneka zaidi!
 

Mtumpole

JF-Expert Member
Aug 30, 2010
1,761
2,000
https://www.jamiiforums.com/matangazo-madogo/357910-ofa-maalum-ya-simu.html

Ni used hTc wildfire A3333
Touch screen smartphone
Wi-Fi, camera 5MP
Android OS version 2.2.1
Bei Tsh. 230,000/=
Npo DAR
Contact me: 0712 888 884
https://www.jamiiforums.com/matangazo-madogo/357675-wadau-nauza-simu-htc-wildfire-a3333.html
Ni smartphone unlocked
Inatumia Android OS
Camera 5MP
Wi-Fi, inasapport skype, viber, whatsapp, facebook na mambo mengine mazuri
Bei Tsh.250,000/=
Npo Dar
contacts: 0712 888884; 0773 004348
poa kaka ntakuchek tuongee vzur bei
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,888
2,000
Tangazo unaweka wewe na bado unajijibu mwenyewe ndo bhange gani sasa? Bora hata ungebadili namba ya simu, kwamba sredi imejibiwa na watu wengi haimaanishi kuwa imeoneka zaidi!
Hiyo inaitwa amsha Popo, yaani anatafuta kuonesha kua thread ipo updated kila wakati.
 
Top Bottom