Wadau hii hainifikishi mtoni (Marekani )

Wadau hii hainifikishi mtoni (Marekani )

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Posts
6,260
Reaction score
7,397
Wadau eehh bila shaka mko poa,
Kama una ushauri naombeni tu mnishauri tu kijana mwenzenu,toka mwaka jana nimekuwa nikijichanga changa nipate mkwanja kidogo niende mamtoni (marekani),siendi kufanya mishe yoyote nataka niende tu kuondoa tongotongo si mnajua kibongo bongo mtu unaweza kuzaliwa hadi unadanja hujawahi kuona laivu nchi zilizoendelea??
Sasa nina mil 7 tu!!mambo mengine nitajua huko huko mbele ya safari,Kama itashindikana kwenda kihalali hata kimagumashi tu fresh!..kuna lijamaa pale uhamiaji limeniambia nipitie Jamaica eti wabongo wanaingia bila visa halafu baadae nifanye harakati za kuingia states!..wadau nipeni data basi Nina mzuka kwa sababu mwezi January kuna jamaa yangu kiutani utani kaenda Spain,mwingine kaenda Brazil..
Sasa wakuu mil 7 si inaweza kunifikisha sehemu,au niongeze ongeze!!mi nshachoka kuishi afrika bwana aaahh
 
Wadau eehh bila shaka mko poa,
Kama una ushauri naombeni tu mnishauri tu kijana mwenzenu,toka mwaka jana nimekuwa nikijichanga changa nipate mkwanja kidogo niende mamtoni (marekani),siendi kufanya mishe yoyote nataka niende tu kuondoa tongotongo si mnajua kibongo bongo mtu unaweza kuzaliwa hadi unadanja hujawahi kuona laivu nchi zilizoendelea??
Sasa nina mil 7 tu!!mambo mengine nitajua huko huko mbele ya safari,Kama itashindikana kwenda kihalali hata kimagumashi tu fresh!..kuna lijamaa pale uhamiaji limeniambia nipitie Jamaica eti wabongo wanaingia bila visa halafu baadae nifanye harakati za kuingia states!..wadau nipeni data basi Nina mzuka kwa sababu mwezi January kuna jamaa yangu kiutani utani kaenda Spain,mwingine kaenda Brazil..
Sasa wakuu wakuu mil 7 si inaweza kunifijisha sehemu,au niongeze ongeze!!mi nshachoka kuishi afrika bwana aaahh
Milioni 7 dola au shilingi? Ukizibadilisha kwa dola zinatosha kukupatia tiketi ya ndege mkuu.
 
Kwanza anzia hapa batani Afrika anzia Namibia, Angola ni tizi tosha utaelewa mambo mengi unayotakiwa kuwa nayo..pia unaweza ukajishauri zaidi.
 
Nenda tu hutakuwa wa kwanza na wa mwisho
Kama nia yako ni hiyo pasua tu popote ni maisha kama umepachoka hapo ulipo
Ila angalia sana matapeli utaingizwa mkenge na watu watakaokuambia nakufanyia mchongo mara nakupa visa ya huko
Baadae ukaja kosa vyote hela na safari

Usiamini binadamu hili tu nakutahadharisha

Sent from my SM using Tapatalk
 
Angalia kwanza kwenye mtandao bei ya return ticket,
Pili angalia kwenye mtandao ujue option ya visa itayokupeleka huko, kama utaenda kama mtalii nk na bei ya ku-apply.

NB: jitahidi vitu vingi uvifanye mwenyewe, vipo kwenye mtandao na vinaeleweka, ukitumia wajanja wa mjini wataishia kula hiyo pesa yako.
 
Kuna mahala sijaelewa vyema, umesema huendi kufanya mishe yoyote zaidi ya utalii na kutoa tongotongo ila hapo mwisho ukasema umeshachoka kuishi Africa, kwa tafsiri ya haraka haraka kama upo tayari hata kupitia njia ya magumashi basi maana yake huendi kutalii bali ni kutokomea na kutafuta mishe (just a commonsense) kwa hali hiyo mkuu jipange aiseeeeeee mbele sio kuzuri, si unaona ubwabwa wanavyoongezeka?! Life is not as easy as many think

Sent using Jamii Forums mobile app
 
biashara ikifeli?
Mawazo mgando haya, kufeli kwa biashara kuaanzia kwenye ubongo wako... Nakumbuka 2012 naanzisha kampuni ya TAECO nilipigwa sana mawe kua nitakua juu ya mawe na blah blah kibao ila now nimekua mfano kwa wale walionipiga mawe

Taking risks and avoid taking risks are both risks so you have to choose taking risks instead of ignoring that... Faida ya kwanza ni personal intelligence, do you have that au unaamini kila wanalokuambia watu?! Choice is all yours ndugu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mawazo mgando haya, kufeli kwa biashara kuaanzia kwenye ubongo wako... Nakumbuka 2012 naanzisha kampuni ya TAECO nilipigwa sana mawe kua nitakua juu ya mawe na blah blah kibao ila now nimekua mfano kwa wale walionipiga mawe

Taking risks and avoid taking risks are both risks so you have to choose taking risks instead of ignoring that... Faida ya kwanza ni personal intelligence, do you have that au unaamini kila wanalokuambia watu?! Choice is all yours ndugu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mawazo sio mgando tu...nilitaka kukuonyesha kila lengo lina risk zake.

waliofanikiwa kwenye biashara ni wachache kuliko waliofeli.

Huyu malengo yake ni kwenda huko akutakako...ni vyema akamilishe akitakacho...hiyo pesa yake inatosha.
 
Mawazo sio mgando tu...nilitaka kukuonyesha kila lengo lina risk zake.

waliofanikiwa kwenye biashara ni wachache kuliko waliofeli.

Huyu malengo yake ni kwenda huko akutakako...ni vyema akamilishe akitakacho...hiyo pesa yake inatosha.
Just imagine mtu ameanza kujipanga tangu mwaka jana who knows mwezi gani, let's assume January last year mpaka leo September ni almost 20 months then amepata only 7 millions, seriously for 20 months?! Hapo tukigawanya means kila mwezi anatunza 350,000 means ni katika mshahara... Then kwa hela hiyo umshauri aende mbele suppose something bad happen au malengo yakafeli akarudishwa bongo kuanza moja atafulia vibaya mnooooooo, it's better to invest that amount of money then profit ndio afikirie kwenda kutoa tongotongo otherwise atakuja kujuta kwa maamuzi ya simply kutoa tongotongo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Just imagine mtu ameanza kujipanga tangu mwaka jana who knows mwezi gani, let's assume January last year mpaka leo September ni almost 20 months then amepata only 7 millions, seriously for 20 months?! Hapo tukigawanya means kila mwezi anatunza 350,000 means ni katika mshahara... Then kwa hela hiyo umshauri aende mbele suppose something bad happen au malengo yakafeli akarudishwa bongo kuanza moja atafulia vibaya mnooooooo, it's better to invest that amount of money then profit ndio afikirie kwenda kutoa tongotongo otherwise atakuja kujuta kwa maamuzi ya simply kutoa tongotongo

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu alikuwa anaweza kutunza hizo kwasababu ya kitu anachokipenda.

Mbona unaweka risk kwenye anachotaka kufanya huweki risk za biashara?
 
Huyu alikuwa anaweza kutunza hizo kwasababu ya kitu anachokipenda.

Mbona unaweka risk kwenye anachotaka kufanya huweki risk za biashara?
Okay you're right kwakweli kila mtu ana kile kitu anapenda kutimiza kabla izraili hajaja... In that case aende tu maana navyojua tiketi ya go and return haivuki dollar 2,000 ambayo ni kama million nne na ushee so hapo bado hotel atakayofikia, chakula, trips mbalimbali za kuondoa tongotongo na bata za hapa na pale... Hiyo hela haitoshi hata kidogo at least angekua na kuanzia ten millions angeweza kwenda kutembea tembea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Okay you're right kwakweli kila mtu ana kile kitu anapenda kutimiza kabla izraili hajaja... In that case aende tu maana navyojua tiketi ya go and return haivuki dollar 2,000 ambayo ni kama million nne na ushee so hapo bado hotel atakayofikia, chakula, trips mbalimbali za kuondoa tongotongo na bata za hapa na pale... Hiyo hela haitoshi hata kidogo at least angekua na kuanzia ten millions angeweza kwenda kutembea tembea

Sent using Jamii Forums mobile app
Afadhali umenielewa... Nadhani atafute njia zingine za kwenda sio lazima hii ya kwenda kutalii. kuna njia ambazo hiyo pesa inatosha. Ila risk ipo.

Ahsante.
 
Back
Top Bottom