Wadada/wanawake acheni kuomba omba mitandaoni,mnajihaibisha

Wadada/wanawake acheni kuomba omba mitandaoni,mnajihaibisha

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Posts
3,711
Reaction score
8,764
Waungwana salama!!

Kuna hii tabia ya wadada naona inaota mizizi mitandaoni ya kuomba omba omba kama matonya wa Dom

Unakuta mdada anakufuata inbox iwe fb,insta,Badoo au dating.com unapiga nae story 2 3 anaanza kujilalamisha hali ngumu sijui kafulia mara kodi Mara anaumwa

Hujakaa sawa unapigwa kizinga tena wengi wanaingia kwa gia ya kuomba hela ya bando,dawa nakadharika

Demu mmefahamiana dakika chache tu anaanza ujasiri wa kuomba omba

Hizo njaa zenu zitawapeleka kubaya yani unamfuata mtu inbox kwa lengo la kutangaza umaskini wako mnakera mnooo wadada njaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Waungwana salama!!

Kuna hii tabia ya wadada naona inaota mizizi mitandaoni ya kuomba omba omba kama matonya wa Dom

Unakuta mdada anakufuata inbox iwe fb,insta,Badoo au dating.com unapiga nae story 2 3 anaanza kujilalamisha hali ngumu sijui kafulia mara kodi Mara anaumwa

Hujakaa sawa unapigwa kizinga tena wengi wanaingia kwa gia ya kuomba hela ya bando,dawa nakadharika

Demu mmefahamiana dakika chache tu anaanza ujasiri wa kuomba omba

Hizo njaa zenu zitawapeleka kubaya yani unamfuata mtu inbox kwa lengo la kutangaza umaskini wako mnakera mnooo wadada njaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Na wewe mwombe vya kwako ngoma iwe draw.
Hakuna free lunch.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom