Wadada Mungu anawaona

mwandende

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
3,270
2,000
(FARAJA KWA WENYE VIBAMIA.).....Hata kama MWANAMME una kibamia....hilo lisikutie shaka..
BAMIA weka VIUNGO vizuri...mwanamke atajiramba kuliko Nyama... Nina maana hata kama una UUME MDOGO(kibamia)..ila ukijuwa KUKITUMIA HICHO kibamia chako ni Bora kuliko mwenye DODOKI...kwani mwanamke kumzamisha DUSHE ni HITIMISHO tu...lakini hata VIDOLE anaridhika...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom