Naam weusi ni watamu zaidi.Wanawake weusi hamtukut ss weupe dhamana yen imo chin
Wadada kama mm na wengine weupe tunatesa kitaa.kama mimi hapa siwap wanaume usingiz kisa uzur wangu!
Mweupe lakini miguu ya mbwa!Wadada kama mm na wengine weupe tunatesa kitaa.kama mimi hapa siwap wanaume usingiz kisa uzur wangu!
Wewe ni mwanaume mwenzetu kwanini unajudai mwanadada?Wadada kama mm na wengine weupe tunatesa kitaa.kama mimi hapa siwap wanaume usingiz kisa uzur wangu!
Wewe ni mwanamke au mwanaumeWadada kama mm na wengine weupe tunatesa kitaa.kama mimi hapa siwap wanaume usingiz kisa uzur wangu!
Huyo fala alianzaga kama I'd ya kiume, akaja kusema hapendi kuwa mwanaume hvy akadai ameenda kufanyiwa operesheni akawekewa nyapuAnatafutwa mtu atapeliwe
bila picha habari haijakamilika, weka na namba za simu tuangalie NIDA yako
Alianza na user name ya Chadema 2030 ndio yule jamaa mwenye IDs 8 kwa mujibu wa VARHuyo fala alianzaga kama I'd ya kiume, akaja kusema hapendi kuwa mwanaume hvy akadai ameenda kufanyiwa operesheni akawekewa nyapu
Duh noma sana mkuuAlianza na user name ya Chadema 2030 ndio yule jamaa mwenye IDs 8 kwa mujibu wa VAR
Hivi VAR mlev sugu yupogi au ndio huyu anayejiita bintiAlianza na user name ya Chadema 2030 ndio yule jamaa mwenye IDs 8 kwa mujibu wa VAR
zetu ni dua tuh!Duh noma sana mkuu