Wadada mkiitwa kwenye mitoko muwe mnabeba hela ya ziada

angelita

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
3,015
2,000
Kuna mambo yanafurahisha hadi huruma.

Nimekaa na mdada hapa anahaha sio kidogo, kapigiwa simu na Bwana wake wakutane hapa sasa kawahi kufika bwana bado ndo kumwambia ale anywe chochote atakacho asihofu anakuja amsubiri atalipa.

Mdada kafanya kama alivyoambiwa tangu saa 6 hadi sasa hivi saa9 jamaa hajatokea na simu haipatikani, anahaha tumbo joto na mfukoni hana hata mia ya akiba, anahangaika kuwaomba ndugu na jamaa wamtumie hela.

Nyie wadada punguzeni kupenda kitonga, kama unaenda sehemu beba akiba lolote likikupata unalitatua, ngoja nione mwisho wake utakuwaje hapa.

Sikukuu Njema wapendwa wangu.
 

imbegete

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
1,299
2,000
Kuna mambo yanafurahisha hadi huruma.

Nimekaa na mdada hapa anahaha sio kidogo, kapigiwa simu na Bwana wake wakutane hapa sasa kawahi kufika bwana bado ndo kumwambia ale anywe chochote atakacho asihofu anakuja amsubiri atalipa.

Mdada kafanya kama alivyoambiwa tangu saa 6 hadi sasa hivi saa9 jamaa hajatokea na simu haipatikani, anahaha tumbo joto na mfukoni hana hata mia ya akiba, anahangaika kuwaomba ndugu na jamaa wamtumie hela.

Nyie wadada punguzeni kupenda kitonga, kama unaenda sehemu beba akiba lolote likikupata unalitatua, ngoja nione mwisho wake utakuwaje hapa.

Sikukuu Njema wapendwa wangu.
Weka picha yake tuone kama analipa tumtumie chapaaa! Kwani anadaiwa kiasi gani? Kama vipi mlete inbox akutane na manyang'au yanayoweza kumnyang'anya duma mawindo!!
 

_aysher

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
1,132
2,000
Kuna mambo yanafurahisha hadi huruma.

Nimekaa na mdada hapa anahaha sio kidogo, kapigiwa simu na Bwana wake wakutane hapa sasa kawahi kufika bwana bado ndo kumwambia ale anywe chochote atakacho asihofu anakuja amsubiri atalipa.

Mdada kafanya kama alivyoambiwa tangu saa 6 hadi sasa hivi saa9 jamaa hajatokea na simu haipatikani, anahaha tumbo joto na mfukoni hana hata mia ya akiba, anahangaika kuwaomba ndugu na jamaa wamtumie hela.

Nyie wadada punguzeni kupenda kitonga, kama unaenda sehemu beba akiba lolote likikupata unalitatua, ngoja nione mwisho wake utakuwaje hapa.

Sikukuu Njema wapendwa wangu.
Ahsante nawe pia x mas njema.
 

_aysher

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
1,132
2,000
Hivi na sisi wanawake unaanzaje kutoka hatua zote hizo bila akiba? bila hata huyo mwanaume kuja hapo ulipo we mwenyewe waweza pata tatizo njiani kabla hujafika uendako hivyo akiba yako itakusaidia wanawake tujitume tusitegemee mifuko ya wanaume mi siwezi toka bila akiba hata siku moja......
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,628
2,000
Hivi na sisi wanawake unaanzaje kutoka hatua zote hizo bila akiba? bila hata huyo mwanaume kuja hapo ulipo we mwenyewe waweza pata tatizo njiani kabla hujafika uendako hivyo akiba yako itakusaidia wanawake tujitume tusitegemee mifuko ya wanaume mi siwezi toka bila akiba hata siku moja......
Leo umetoka na kiasi gani?!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom