Apologise lady JF-Expert Member Joined Sep 16, 2013 Posts 5,980 Reaction score 3,115 Aug 19, 2015 #41 Inahusu nin??? Aliyesoma naomba muhtasari mwenzio.
T 1990 ELY JF-Expert Member Joined Sep 7, 2014 Posts 13,110 Reaction score 30,540 Aug 19, 2015 #42 Dah ndefu sana ila nimejitaidi nimeisoma yote
T 1990 ELY JF-Expert Member Joined Sep 7, 2014 Posts 13,110 Reaction score 30,540 Aug 19, 2015 #43 Apologise lady said: Inahusu nin??? Aliyesoma naomba muhtasari mwenzio. Click to expand... Apologise lady mambo vipi,nilikuwa nakusalimia tu.
Apologise lady said: Inahusu nin??? Aliyesoma naomba muhtasari mwenzio. Click to expand... Apologise lady mambo vipi,nilikuwa nakusalimia tu.
Apologise lady JF-Expert Member Joined Sep 16, 2013 Posts 5,980 Reaction score 3,115 Aug 19, 2015 #44 T 1990 ELY said: Apologise lady mambo vipi,nilikuwa nakusalimia tu. Click to expand... Poa my dia. Mi nikajua umekuja na muhtasari
T 1990 ELY said: Apologise lady mambo vipi,nilikuwa nakusalimia tu. Click to expand... Poa my dia. Mi nikajua umekuja na muhtasari
T 1990 ELY JF-Expert Member Joined Sep 7, 2014 Posts 13,110 Reaction score 30,540 Aug 19, 2015 #45 Apologise lady said: Poa my dia. Mi nikajua umekuja na muhtasari Click to expand... Vizuri sana kama upo poa my dear,mtoa maada anaanisha kuwa kwa nini wasicha huwa hawakubali pale wanapongozwa mpaka wazungushe kwanza!!!!Nanukuu
Apologise lady said: Poa my dia. Mi nikajua umekuja na muhtasari Click to expand... Vizuri sana kama upo poa my dear,mtoa maada anaanisha kuwa kwa nini wasicha huwa hawakubali pale wanapongozwa mpaka wazungushe kwanza!!!!Nanukuu
Apologise lady JF-Expert Member Joined Sep 16, 2013 Posts 5,980 Reaction score 3,115 Aug 19, 2015 #46 T 1990 ELY said: Vizuri sana kama upo poa my dear,mtoa maada anaanisha kuwa kwa nini wasicha huwa hawakubali pale wanapongozwa mpaka wazungushe kwanza!!!!Nanukuu Click to expand... Okey!! Mwambie awe anatongoza huku amefungua wallet, hatopata usumbufu huo tena
T 1990 ELY said: Vizuri sana kama upo poa my dear,mtoa maada anaanisha kuwa kwa nini wasicha huwa hawakubali pale wanapongozwa mpaka wazungushe kwanza!!!!Nanukuu Click to expand... Okey!! Mwambie awe anatongoza huku amefungua wallet, hatopata usumbufu huo tena
T 1990 ELY JF-Expert Member Joined Sep 7, 2014 Posts 13,110 Reaction score 30,540 Aug 19, 2015 #47 Apologise lady said: Okey!! Mwambie awe anatongoza huku amefungua wallet, hatopata usumbufu huo tena Click to expand... Hahaha Dah Ndiyo dawa yenu,yao siyo
Apologise lady said: Okey!! Mwambie awe anatongoza huku amefungua wallet, hatopata usumbufu huo tena Click to expand... Hahaha Dah Ndiyo dawa yenu,yao siyo
Apologise lady JF-Expert Member Joined Sep 16, 2013 Posts 5,980 Reaction score 3,115 Aug 19, 2015 #48 T 1990 ELY said: Hahaha Dah Ndiyo dawa yenu,yao siyo Click to expand... Ndio yatuuuu, hahahahaha!!
T 1990 ELY JF-Expert Member Joined Sep 7, 2014 Posts 13,110 Reaction score 30,540 Aug 19, 2015 #49 Apologise lady said: Ndio yatuuuu, hahahahaha!! Click to expand... Dah Bhasi Kazi Ipo Kwa Kweli