Ravalomanana
JF-Expert Member
- Sep 8, 2018
- 1,677
- 1,686
Hahaaa miaka 30 bado unachagua mwisho menopause inakukuta nyumbani kwa baba na mamaWanaume ndio nyie nyie lakini nao wana preferences zao.
Sio kwamba wanataka wanaume kama mlela na hemed😀Wanaume ndio nyie nyie lakini nao wana preferences zao.
Wachungaji hawafanyi maombi ya kuwatafutia mahandsome boy au tall guys,au wenye pesa wanawaombea mpate waume wa kuwaoa sasa umeombewa amekuja humtaki hahaaaWanaume ndio nyie nyie lakini nao wana preferences zao.
Jamani mi nasiikitika sana, Ratio kati ya wadada na wakaka zinapishana huku wadada wakiwa wengi na wakaka wachache. Mbaya zaidi ni kwamba, tangu hii awamu pendwa wengine wanavyodai, ajira hakuna. Zamani vijana walikuwa wana- plan kusoma masomo ya ualimu wapate kazi baadaye wajiendeleze kwa masomo mengine waukimbie ualimu, siku hizi hata waalimu hawapati ajira. Matokeo yake huku muda haugandi, mida ya kuolewa na kuoa inawadia huku uwezo hakuna.Hivi hawa wadada wanaotafuta ndoa kwa upepo wa kisulisuli mbona siwaelewi, ukiwatongoza wanaleta nyodo halafu wanawasumbua viongozi wa dini wawaombee. Sasa lengo lao ni lipi, maana wanaume ndio sisi sisi!
Mwambie hana conation ya kuwapataWanaume ndio nyie nyie lakini nao wana preferences zao.
Hahaaa miaka 30 bado unachagua mwisho menopause inakukuta nyumbani kwa baba na mama
Ukiona unamuelewa mwanamke jua unakaribia kufa.Hivi hawa wadada wanaotafuta ndoa kwa upepo wa kisulisuli mbona siwaelewi, ukiwatongoza wanaleta nyodo halafu wanawasumbua viongozi wa dini wawaombee. Sasa lengo lao ni lipi, maana wanaume ndio sisi sisi!
Wachungaji hawafanyi maombi ya kuwatafutia mahandsome boy au tall guys,au wenye pesa wanawaombea mpate waume wa kuwaoa sasa umeombewa amekuja humtaki hahaaa
Mwambie hana conation ya kuwapata