Wadada magogo dawa ndogo ipo sokoni

Wadada magogo dawa ndogo ipo sokoni

Enzymes

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Posts
4,332
Reaction score
3,022
Kumekuwa na tabia ya wadada wa siku hizi kuwa Magogo (kushindwa kutumia nyonga zao vzr wawapo vitandani na wawapendao hasa wakati wa yale mambo yetu).

Demu unakuta amelala tu utadhani Samaki alie achwa nchi kavu na mawimbi ya bahari! Daah!Hayo makalio yenu ni mapambo tu barabarani, kule 6×6 ni nyonga basi! Poda weka mbali!

Hili tatizo ni kubwa sana kwa wadada/ wamama wanaotoka familia bora ukilinganisha na wa uswazi.

Unakuta akitembea 2KM barabarani akifika nyumbani lazima ameze Panaldo. Oooh nimechoka baby! Yaani mwili wooote una niuma jameni. Minyama uzembe tu!!

Utakuta demu anafahamu Movie zote za Kiphilipino, Kihindi, kinijeria na kibongo!mMbwembwe kibao. Oooh I love Mr. X. Ooh I Love Kansime's hair style na blah blah kibao!

Nyimbo zote za Jux, Diamond, Alikiba, Linah, Baraka De Prince, nk lakini kupika hafahamu hata kidogo.Haya dawa ya Ugogo ni binti au mwanamke kujifungia chumbani mwako.

Weka CD hasa sebene za Kikongo (Awilo, Pepekale, Arusi mabele, Yondo Sister, nk achana na hawa wa juzi juzi akina Falliii Pupaa). Then kuwa na kioo kikubwa/ kabati ya kioo kikubwa , then anza kucheza huku ukijitizama unavyocheza).

Hakikisha unakuwa na nyimbo za midundo mbalimbali ili uwe unabadilisha style za kuviringa nyonga!

Fanya hivi kwa miezi 3. MziziMkavu msaada wa dozi? Hakika kama mmeo yuko masomoni Ujerumani anaweza kukataa kuwa siyo mkewe anaemfahamu atakapo rejea! Uwe tayari kujitetea asije kukuhisi vingine! Sema ukweli!
Daudi Mchambuzi
una picha?

Nahuakika wengine mtaanza hili zoezi rasmi, kimya kimya!
 
mkuu nahisi akili zako zipo kwenye makalio yako yaan watu wanapoteza muda kusoma wewe unaandika uxenge tu....!!!!
jitambue bhana acha ujinga kijana....!!!!!!!!!!
 
Hivi inakuwaje unamsifia mkeo anakatika sana kitandani halafu hazai ?
 
ACHA KUPOTOSHA WADADA!!!!! kiuno uzungushaji wake kitandani na kwenye sebene ni tofauti!!!! Et waweke ndomboro....mtavuja jasho bila mafanikio yoyote! mwisho mvunje mbo za watu kuzichezea kimalaika band!!!

I second u yani ni vtu vwili tofaut upande wa pili hauuhitaji nguvu ni madaha yako tu sasa waende wakacheze kisanora kudadadadadeki😂😂😂😂
 
I second u yani ni vtu vwili tofaut upande wa pili hauuhitaji nguvu ni madaha yako tu sasa waende wakacheze kisanora kudadadadadeki
Daah umenikumbusha huo msebene Jamani- kisanola
 
I second u yani ni vtu vwili tofaut upande wa pili hauuhitaji nguvu ni madaha yako tu sasa waende wakacheze kisanora kudadadadadeki

mmmh kumbe kitandani huwa mnatumia nguvu... nkajua ni kawaida tu!!!!
 
ACHA KUPOTOSHA WADADA!!!!! kiuno uzungushaji wake kitandani na kwenye sebene ni tofauti!!!! Et waweke ndomboro....mtavuja jasho bila mafanikio yoyote! mwisho mvunje mbo za watu kuzichezea kimalaika band!!!

Kweli kabisa mkuu usemavyo. Mimi kuna kipindi niliopoa totoz club,aisee alikuwa anacheza na kukatika vzr sana. Sasa kufika ktk 6X6 hamna kitu kabisa. Nikahisi labda atakuwa amechoka. Next mgegedano hali ya ugogo ikawa vile vile. Haya mambo bwana ni juhudi,malezi na tamaduni za mwanamke husika.
 
Kweli kabisa mkuu usemavyo. Mimi kuna kipindi niliopoa totoz club,aisee alikuwa anacheza na kukatika vzr sana. Sasa kufika ktk 6X6 hamna kitu kabisa. Nikahisi labda atakuwa amechoka. Next mgegedano hali ya ugogo ikawa vile vile. Haya mambo bwana ni juhudi,malezi na tamaduni za mwanamke husika.

wengi wamekalili mwanamke mkatikaji hadharani ndo anayajua ya ndani which is not true!
 
ah em acha v2ko wako nijukute naeka mizik af nakatka na kujiangalia kwny kioo,uo n ujnga weka CD 'x' angalia km aujui
 
Back
Top Bottom