Homeofservices
Member
- Dec 31, 2017
- 88
- 78
Sasa mkuu Kama unayajua hayo yote au huyo demu Kama anajua hapendi junks kwanini mpoteze hela kuagiza? Why don't you get around and get some fresh cane juice?!Kwa jinsi hicho chakula kilivyoliwa,kubeba na kumpa mtu mwingine sio sawa.
Tunaweza kumlaumu dada aliebakisha lakinni hatujui taste ya hicho chakula. Ina maana humu hamna mtu aliewahi kuagiza chakula kikamshinda kwa ubaya wake?
To be honest mimi hio KFC siwezi kumaliza, sio kwamba nimeshiba ila hayo ma junky food yashanikinai na sasa hivi naangalia sana mafuta na vitu kama hivyo.
Wanawake wa Dar Kwani wanapishana na kaka zao basi!!!Labda wanawake wa dar...
Mie nala sahani yoote na maji kubwa
Hahahaaa kuna dem nimekaa nae gheto kama week moja sasa zamani alikua anajifanya hapendi kula ilikua tukienda kula anagusa gusa tu msosi wote namalizia mimi ...kumbe alikua ana act tu alikua anatoka kwako amekula vizuri ili aje kuniectia kwamba hapendi kula..Wewe jamaa kama mimi!!! Akizingua naukamua wote, Kama ataniona mshamba atajua mwenyewe!!!
Kama Nimeshiba nawaomba wahudumu wafunge nibebe na ole wake aniombe njiani!!!
Imebid nicheke tu[emoji23] [emoji23] [emoji23]uzungu mwingi sasa nenda nae room avue chupi uone huo uvundo huko chini..unakuta mitako imepauka na hapo mbele msitu sio msitu.ukikuta kanyoa unakuta sura ya K upo kama pua ya mbwa..
*****
Hahaaaaaaa haaaaa....Hahahaaa kuna dem nimekaa nae gheto kama week moja sasa zamani alikua anajifanya hapendi kula ilikua tukienda kula anagusa gusa tu msosi wote namalizia mimi ...kumbe alikua ana act tu alikua anatoka kwako amekula vizuri ili aje kuniectia kwamba hapendi kula..
Sasa picha likaanza nimempeleka gheto kama week 1 nikipika nampakulia kidogoooo maana ndo kazoea kula hivyo..
Kumbe dem anapata njaa kinoma anashindwa kuongea na mimi dalili naiona lakini najifanya sielewi
Unaweza kula junk kwa hamu tu. Unaweza siku ukawa na hamu ya chips yai balaa...ila ikija ukila robo tu hamu yote kwisha.Sasa mkuu Kama unayajua hayo yote au huyo demu Kama anajua hapendi junks kwanini mpoteze hela kuagiza? Why don't you get around and get some fresh cane juice?!
Kwa iyo mzee mzee una mpango wa kukomit suicide au maana mtoto unamuona kuwa ana njaa lakini hutaki kmwongezea msosi. Mkuu lengo lako ni niniHahahaaa kuna dem nimekaa nae gheto kama week moja sasa zamani alikua anajifanya hapendi kula ilikua tukienda kula anagusa gusa tu msosi wote namalizia mimi ...kumbe alikua ana act tu alikua anatoka kwako amekula vizuri ili aje kuniectia kwamba hapendi kula..
Sasa picha likaanza nimempeleka gheto kama week 1 nikipika nampakulia kidogoooo maana ndo kazoea kula hivyo..
Kumbe dem anapata njaa kinoma anashindwa kuongea na mimi dalili naiona lakini najifanya sielewi
Duuuuzungu mwingi sasa nenda nae room avue chupi uone huo uvundo huko chini..unakuta mitako imepauka na hapo mbele msitu sio msitu.ukikuta kanyoa unakuta sura ya K upo kama pua ya mbwa..
*****
Maisha ya ku pretend hayo mbele ya audience.Unaweza kula junk kwa hamu tu. Unaweza siku ukawa na hamu ya chips yai balaa...ila ikija ukila robo tu hamu yote kwisha.
Kweli kuna k mbovu jaman we acha tu...[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] haaaaa jamani kama pua ya mbwa duu
Mimi nataka atamke kwa mdomo wake kwamba msosi ni mdogo hashibi sio mambo ya kufanyiana ubongo movie kwenye msosi..[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kwa iyo mzee mzee una mpango wa kukomit suicide au maana mtoto unamuona kuwa ana njaa lakini hutaki kmwongezea msosi. Mkuu lengo lako ni nini
Tatizo lako umri mdogo. Ukifika umri fulani utaelewa inakuwaje hadi mtu anaogopa kula chips yao au ma KFC.Maisha ya ku pretend hayo mbele ya audience.
Age is just a number kijanaTatizo lako umri mdogo. Ukifika umri fulani utaelewa inakuwaje hadi mtu anaogopa kula chips yao au ma KFC.
Nafikiri unahitaji elimu. Ni hivi kuna umri ukifika inabidi uanze kwenda kwa step ikiwemo kuwa makini hata unakula nini.Age is just a number kijana
Haya sawaKweli kuna k mbovu jaman we acha tu...
Inawezekana hujui shule ni nini.Nafikiri unahitaji elimu. Ni hivi kuna umri ukifika inabidi uanze kwenda kwa step ikiwemo kuwa makini hata unakula nini.
Kama umeenda shule na hilo hulijui nasikotika sana, kama hukubahatika sikulamu.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] eti kama mdomo wa mbwauzungu mwingi sasa nenda nae room avue chupi uone huo uvundo huko chini..unakuta mitako imepauka na hapo mbele msitu sio msitu.ukikuta kanyoa unakuta sura ya K upo kama pua ya mbwa..
*****
Ndio maana nimekupa elimu hapo juu. Kuna umri ukifika inabidi uangalie vitu fulani ikiwemo vyakula. Hio sio lazima ni kwa wale wanaojali afya zao.Inawezekana hujui shule ni nini.
Tangu mtuvl anapozaliwa anakuwa yupo shule hadi pale atakapozikwa.
Ndio maana kuna msemo husemao ELIMU NI BAHARI. hata unayoyaongea ni sehemu ya shule. Upo hapo?