Oscar Emmanuel
Member
- Aug 12, 2014
- 7
- 0
Kwa ushauri kuhusu visima.
Kwa mahitaji ya kuchimbiwa kisima
Kwa usafishaji WA kisima chako
Kwa matengenezo ya water pump yako
Wasiliana nasi
Kwa Kazi yenye uhakika
Na kwa bei nafuu jipatie kisima chako
Kwa matumizi ya nyumbani
Kiwandani
Au kwa mashamba yako.
Kwa mahitaji ya kuchimbiwa kisima
Kwa usafishaji WA kisima chako
Kwa matengenezo ya water pump yako
Wasiliana nasi
Kwa Kazi yenye uhakika
Na kwa bei nafuu jipatie kisima chako
Kwa matumizi ya nyumbani
Kiwandani
Au kwa mashamba yako.