wachezaji wa yanga leo ni kutafuta ajira nzuri ( interview tp mazembe)


S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,669
Points
280
Age
32
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,669 280
leo asilimia 100 ya wachezaj wa yanga wanaenda kucheza vizuri ili waonekane nao waajiriwe tp mazembe..

ukicheza mazembe mshahara unaolipwa ni zaidi ya ceo wa magufuli...

kila mchezaji ana ndoto za kulipwa milion 20 au 30 kwa mwezi...

na anajua mazembe huwa wana tabia ya kuajiri wachezaji wanaochezaga vizuri against them...

mazembe ni njia panda ya ulaya...

african dream team kwa ukanda wetu...

leo yanga hawafungwi
 
E

elimuplatform

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,052
Likes
436
Points
180
E

elimuplatform

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,052 436 180
Hi wswwwwAeeaewwreerwwwwwAeeaewwwreerr
 
C

chigulubedu

Senior Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
126
Likes
75
Points
45
Age
38
C

chigulubedu

Senior Member
Joined Jul 3, 2016
126 75 45
Magalasa tupu hakuna la kuokota
 

Forum statistics

Threads 1,235,727
Members 474,712
Posts 29,232,567