b5-click
JF-Expert Member
- Mar 21, 2012
- 2,194
- 2,114
Udumu ujamaa..
Hip Hop ni Utamaduni wenye nguzo zake, njia moja wapo ya uwasilishaji wa utamaduni huu ni muziki.. Muziki wa RAP japo wengi tunaujua kama muziki wa Hip Hop..
Utamaduni huu Uliingia Tanzania mwanzoni mwa miaka ya tisini, je toka uanze kuishi katika utamaduni huu, ni wachenguaji gani ni bora zaidi kwako, taja watano tu...
Kwangu ni hawa..
1.Hasheem DOGO
2.Zavara Mponjika/Chief Rhymson
3.Jacob Makalla/JCB
4.Nash MC
5.One the incredible
Asie husika na HIP HOP atoke
Hip Hop ni Utamaduni wenye nguzo zake, njia moja wapo ya uwasilishaji wa utamaduni huu ni muziki.. Muziki wa RAP japo wengi tunaujua kama muziki wa Hip Hop..
Utamaduni huu Uliingia Tanzania mwanzoni mwa miaka ya tisini, je toka uanze kuishi katika utamaduni huu, ni wachenguaji gani ni bora zaidi kwako, taja watano tu...
Kwangu ni hawa..
1.Hasheem DOGO
2.Zavara Mponjika/Chief Rhymson
3.Jacob Makalla/JCB
4.Nash MC
5.One the incredible
Asie husika na HIP HOP atoke