Wachagga na Waarabu Vinara wa Kujifagilia?

Wachagga na Waarabu Vinara wa Kujifagilia?

MpigfilimbiwaHamelin

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Posts
652
Reaction score
169
Wakuu,salaams!

Nimeona niwaletee hili:

Biashara nyingi - investments hupewa majina ya kibiashara. Sasa katika uchunguzi wangu nimebaini kuwa hawa ndugu zetu- Wachaga na Waarabu wanapenda sana kuweka majina yao au sehemu wanazotoka katika biashara zao. Najiuliza sababu ni nini? kuogopa kudhulumiwa? kupoteza biashara? au kujisifia nakujipiga promo tu?

Biashara kama za magari, radio stations, maduka hata viwanda utakuta: Mtei Express, Mohamed Trans, Bin Salim, Sawaya coach, Kidia One, Al-Hamza, Bin-Slum Tyres, Rombo Hotel, Machame Luxury, Allys, Sumry, Shabiby, Abood, Mushi Electronics n.k. Why? nijuzeni wakuu
 
Ni vibaya kuiita biashara yako kwa jina lako?
 
nawasaidia kukupeni jina la kampuni ya mleta mada CHUKUA CHAKO MAPEMA CO.LTD. anuuanii......
 
kila mtu huru ! kuna watu hata majina ya nchi wametia majina yao !?!!!! uliza .......!
 
mwaipopo & mwakyusa company limited
hahahahaa hahahahaa wanyakyusa bhwana
 
Rutatora Lodge, Ngosha Tailoring Matt, Mwakasege Bookshop, Ole Motika Studio, n.k na hayo nayo ni ya wachaga na waarabu?
 
Wakuu,salaams!

Nimeona niwaletee hili:

Biashara nyingi - investments hupewa majina ya kibiashara. Sasa katika uchunguzi wangu nimebaini kuwa hawa ndugu zetu- Wachaga na Waarabu wanapenda sana kuweka majina yao au sehemu wanazotoka katika biashara zao. Najiuliza sababu ni nini? kuogopa kudhulumiwa? kupoteza biashara? au kujisifia nakujipiga promo tu?

Biashara kama za magari, radio stations, maduka hata viwanda utakuta: Mtei Express, Mohamed Trans, Bin Salim, Sawaya coach, Kidia One, Al-Hamza, Bin-Slum Tyres, Rombo Hotel, Machame Luxury, Allys, Sumry, Shabiby, Abood, Mushi Electronics n.k. Why? nijuzeni wakuu

Mkuu kwa taarifa yako "Toyota" ni family name pia ,nakupa na ziada kidogo MAKAMPUNI MENGI NA BIDHAA NYINGI ULAYA NA AMERIKA NI MAJINA YA FAMILIA.
Nafikiri mtu yoyote mwenye akili huita kilicho chake kwa jina lake japo si vibaya kukiita kilicho chako kwa jina la "jirani yako".
 
Majina ya mataifa mbalimbali na uhusiano wa mtu !!

Solomon islands, Singapore,Saudi Arabia,Algeria,Africa (king Afrikasha),Scotland,Malta,Swaziland,Mozambique,Philipines(king Philip),El-silvador,Costa rico,Alexandria,Turkey,Malawi,Faransa (king francisco) ,nk !!
 
Wivu wa kike! Kwan kuita kampuni jina lako ni kuogopa kuibiwa???? Exmple Allys kuna Ally wangap bongo au Shirima kuna Shirima wangap Tanzania?
 
Rutatora Lodge, Ngosha Tailoring Matt, Mwakasege Bookshop, Ole Motika Studio, n.k na hayo nayo ni ya wachaga na waarabu?

hawa ndiyo wale wa kukaa vibarazani na kuanza kuhesabu mali za watu. achana nao mkuu
 
  • Thanks
Reactions: yok
Wakuu,salaams!

Nimeona niwaletee hili:

Biashara nyingi - investments hupewa majina ya kibiashara. Sasa katika uchunguzi wangu nimebaini kuwa hawa ndugu zetu- Wachaga na Waarabu wanapenda sana kuweka majina yao au sehemu wanazotoka katika biashara zao. Najiuliza sababu ni nini? kuogopa kudhulumiwa? kupoteza biashara? au kujisifia nakujipiga promo tu?

Biashara kama za magari, radio stations, maduka hata viwanda utakuta: Mtei Express, Mohamed Trans, Bin Salim, Sawaya coach, Kidia One, Al-Hamza, Bin-Slum Tyres, Rombo Hotel, Machame Luxury, Allys, Sumry, Shabiby, Abood, Mushi Electronics n.k. Why? nijuzeni wakuu

Suzuki, Toyota, Masey Ferguson, Fuso , etc majina ya watu
 
Celcius(scale za kipima joto) zimetokana na Anders Celsius, Diesel mafuta ya gari mvumbuzi wake ni Rudolf Christian Karl Diesel, Dell computers( Michael Dell), Ohms, faraday, newton,kepler,watts, Joules,Ebola(mto huko zaire), Washington(George Washington),na mengine mengi. Mtawasengenya sana Wachaga hadi mtajaza Server ya JF kwa nyuzi zenu za wivu na chuki binafsi kwa watu hawa. nikuongezee ulisahau Kilimanjaro Bus na Kilimanjaro maji.
 
  • Thanks
Reactions: yok
wakuu,salaams!

Nimeona niwaletee hili:

Biashara nyingi - investments hupewa majina ya kibiashara. Sasa katika uchunguzi wangu nimebaini kuwa hawa ndugu zetu- wachaga na waarabu wanapenda sana kuweka majina yao au sehemu wanazotoka katika biashara zao. Najiuliza sababu ni nini? Kuogopa kudhulumiwa? Kupoteza biashara? Au kujisifia nakujipiga promo tu?

Biashara kama za magari, radio stations, maduka hata viwanda utakuta: Mtei express, mohamed trans, bin salim, sawaya coach, kidia one, al-hamza, bin-slum tyres, rombo hotel, machame luxury, allys, sumry, shabiby, abood, mushi electronics n.k. Why? Nijuzeni wakuu

nguvu airlines
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom