Robot la Matope
JF-Expert Member
- Apr 10, 2015
- 8,593
- 17,559
Hawa matapeli wa kisiasa wanatumia hela hizo kuonga wajumbe washenzi na ndeshe ili kushinda uchaguzi wa ndani na wa nje!!!
Hii imekaa powaHawa matapeli wa kisiasa wanatumia hela hizo kuonga wajumbe washenzi na ndeshe ili kushinda uchaguzi wa ndani na wa nje!!!
Sema hawa jamaa ni matapeli ya wanajipendeleaHii imekaa powa
Kiinua mgongo itafsirike ni kwa mbunge ambaye amestaafu ubunge
Hivyo kiinua mgongo kingetolewa kwa yule ambayo hagombei au ameshindwa ktk Uchaguzi
Acha wapewe huu ni wakati wa kuwapiga na waoHawa matapeli wa kisiasa wanatumia hela hizo kuonga wajumbe washenzi na ndeshe ili kushinda uchaguzi wa ndani na wa nje!!!
Ni shida TupuKwa huu mfumo ovu ni hatari sn
Balaa mkuuNi shida Tupu
KishawalambaBalaa mkuu
Unanitafuta?Kishawalamba