Wabunge Wasiokuwa na Tija kwa Majimbo


MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,145
Likes
428
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,145 428 180
Watanzania wenzangu nilikuwa na ziara katika majimbo ya Kawe, Ubungo, Mbeya Mjini, Iringa Mjini, Rombo, Singida Mashariki, Hai na Kigoma Kaskazini nimekutana na mambo yasiyoridhisha katika halmashauri husika. Wabunge wao wameshindwa kukaa chini ili kusikiliza kero za wananchi na kuzitafuatia ufumbuzi.
Wananchi wa maeneo hayo wamesema "wanajuta kuwachagua wabunge ambao wawapo bungeni wanashikiria maslahi ya chama zaidi kuliko matakwa ya wapiga kura". Mbaya zaidi wabunge wao wanatumia muda mwingi kuhamasiha wananchi washiriki maandamano badala ya kuwahimiza wafanye kazi ili wajiletee maendeleo. Wanachadema muwe wawazi kuwaambia wabunge wenu WABADILIKE!!

 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
95
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 95 145
Watanzania wenzangu nilikuwa na ziara katika majimbo ya Kawe, Ubungo, Mbeya Mjini, Iringa Mjini, Rombo, Singida Mashariki, Hai na Kigoma Kaskazini nimekutana na mambo yasiyoridhisha katika halmashauri husika. Wabunge wao wameshindwa kukaa chini ili kusikiliza kero za wananchi na kuzitafuatia ufumbuzi.
Wananchi wa maeneo hayo wamesema "wanajuta kuwachagua wabunge ambao wawapo bungeni wanashikiria maslahi ya chama zaidi kuliko matakwa ya wapiga kura". Mbaya zaidi wabunge wao wanatumia muda mwingi kuhamasiha wananchi washiriki maandamano badala ya kuwahimiza wafanye kazi ili wajiletee maendeleo. Wanachadema muwe wawazi kuwaambia wabunge wenu WABADILIKE!!

Kwenye red: Wamefanya kazi kwa miaka 50 and look what they got, mkokoteni ajili ya kubebea wagonjwa!
 
D

DOMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
947
Likes
41
Points
45
D

DOMA

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
947 41 45
Toa udaku wako hapa
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
13
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 13 0
Yani wewe hata Statistics hukusoma. Yani hiyo ndiyo Sample inayorepresent Population of the study?

TUMBIRI wa JF,
P.O BOX PM JF.
 
paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,278
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,278 198 160
wanajuta unawase mea wewe ?? waulize wanambeya rais wao nani , waulize wanairinga na wana arusha watakwambia , hacha kuwadanganya watu bwana, walikwambia wanajuta watakuwa walikudanya coz ndo habari uliyokuwa unapenda kuyasikia, endelea kujilisha upepo uone kama CDM itadondoka
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Kero zao ni kupanda kwa bei za vyakula, kushuka kwa thamani ya pesa yetu, hata wewe linakuhusu!
Maisha magumu kwa kila mtanzania.
 
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
480
Likes
1
Points
0
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
480 1 0
​mbona umeona hao wachache wa CDM na kuna kama 270 wa magamba ambao hata hawajulikani kama ni wabunge mpaka wapigwe picha wakiwa wamelala ndo tunajua kama ni wabunge?
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,336
Likes
267
Points
180
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,336 267 180
Huna issue, kapige kiwi magamba yang'ae zaidi
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
129
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 129 160
Wabunge wote wa CDM hawana tija na mtaona watakavyong'olewa 2015!
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
mkuu unakazi ngumu kwel kwel,sawa na kumtetea mtu ambaye ametenda kosa mbele ya polisi na majaji [katika sistimu ambayo haijagubikwa na rushwa]. Jitahdi lakini, utafanikiwa.
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Kwenye red: Wamefanya kazi kwa miaka 50 and look what they got, mkokoteni ajili ya kubebea wagonjwa!
Tangu tupate Uhuru ndio kwa mara ya kwanza vihoja hivi vya kupitisha sheria za kununua vitu chakavu.
Kuleta mkokoteni kubebea wagonjwa.
Sasa jiulize unapanda au unashuka?
Mbona wao kama viongozi wanashindana kubadilisha magari speed 800 halitaki wanataka vx speed 1000

 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,502
Likes
2,407
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,502 2,407 280
Waliolala wawekee Mosquito net ili mbu wasiwasumbue waendelee kulala......

Mwenyewe anachekeleeeeaaaaa!!! kalagabaho JK!@\
Unapewa net za mbu unauza unatoa Uranium bure???
Ana akili au tikiti maji tu kama hili lililo weka hii thread!!
 
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
578
Likes
0
Points
0
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
578 0 0
Kwenye red: Wamefanya kazi kwa miaka 50 and look what they got, mkokoteni ajili ya kubebea wagonjwa!
NI vyema ukapitia kazi na wajibu wa wabunge, halafu ukaja na detail kwamba ktk huo wajibu ni upi haukutimizwa, otherwise you can come up with any stuff.
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
95
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 95 145
Tangu tupate Uhuru ndio kwa mara ya kwanza vihoja hivi vya kupitisha sheria za kununua vitu chakavu.
Kuleta mkokoteni kubebea wagonjwa.
Sasa jiulize unapanda au unashuka?
Mbona wao kama viongozi wanashindana kubadilisha magari speed 800 halitaki wanataka vx speed 1000

Serikali inamiliki magari yenye thamani ya TSHS 5 Trillion kwa ajili ya wakubwa, lakini walipa kodi wanapewa mkokoteni wa kubebea wagonjwa. Na sasa mkokoteni umeharibika wananchi wamebaki kushangaa! 50 yrs ya uhuru!
 
Mark Francis

Mark Francis

Verified Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
605
Likes
6
Points
35
Mark Francis

Mark Francis

Verified Member
Joined Nov 19, 2010
605 6 35
Hapo kwenye KAWE, UBUNGO na IRINGA MJINI umekosea kabisa kwa sababu mimi ni mwenyeji wa maeneo hayo na hakuna KERO kubwa ambazo wabunge wamelalamikiwa. Pia ni uongo mkubwa, hakuna mbunge wa CDM ambae huwa anatetea maslahi ya chama akiwa bungeni, wabunge wote husimama kidete kutetea maslahi ya nchi, hata wapenzi wa CCM wanalijua hilo.... ACHA UNAFIKI WA UZUSHI!!
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,905
Likes
1,340
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,905 1,340 280
pita kondoA
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
Bigirita naomba ruhusa ya kuifanya hoja yako kuwa yangu. Uskatae tafadhalii.
 
Last edited by a moderator:
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,145
Likes
428
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,145 428 180
Wafuasi wa CDM ni wagumu kuwa karibu na UHALISIA; mfano mdogo katika wilaya ya Kinondoni; majimbo yenye kero lukuki ni KAWE NA UBUNGO. Jimbo la Kinondoni kero zimedhibitiwa na Mbunge husika, Mheshimiwa Iddi Azzani ambaye yupo karibu na wananchi
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
32
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 32 0
mbona umetembelea majimbo yanayoshikiliwa na chadema....umepitia pia na zile jimbo za ccm ukaangalia uchafu na maovu yanayofanywa huko??
 

Forum statistics

Threads 1,273,059
Members 490,262
Posts 30,469,522