Wabunge (5) kwa michango yao bungeni bunge la 2020/2025

Wabunge (5) kwa michango yao bungeni bunge la 2020/2025

George Bush

Member
Joined
Sep 8, 2024
Posts
59
Reaction score
42
Mbunge yoyote upimwa kwa (I)mchango yake Bungeni katika kusimamia Serikali(II)Uwezo wa kufanya "mobilisation" ili kuweza KUSUKUMA Maendeleo katika Jimbo lake na (III)mara ngapi amechangia Bungeni kuhusu KERO za Wananchi wake!

Ndani ya Wabunge hili la 2020/2025 Hawa hapa walikuwa vinara kwa (I)michango makini(II)michango mingi (III)utatuzi wa KERO za Wananchi jimboni kwake!

I.Mh Halima Mdee,Viti Maalum Chadema!

II.Mh Konjesta,Mbunge Momba,Mkoa wa Songwe!

III.Mh Masache Kasaka,Mbunge Chunya,Mkoa wa Mbeya!

IV.Mh Profesa Sospeter Muhongo,Kutoka Mkoa wa Mara(..)

V.Mh Festo Sanga,Mbunge Jimbo la Makete,Mkoa wa Njombe!

Hawa walikuwa vinara wa hoja nzito katika Bunge la mwaka 2020/2025 na majimboni kwao hatua kubwa za maendeleo zimepigwa ndani ya muda mfupi sana!

Wanastahili kupewa nafasi nyingine tena 2025/2030!
 
Mbunge yoyote upimwa kwa (I)mchango yake Bungeni katika kusimamia Serikali(II)Uwezo wa kufanya "mobilisation" ili kuweza KUSUKUMA Maendeleo katika Jimbo lake na (III)mara ngapi amechangia Bungeni kuhusu KERO za Wananchi wake!

Ndani ya Wabunge hili la 2020/2025 Hawa hapa walikuwa vinara kwa (I)michango makini(II)michango mingi (III)utatuzi wa KERO za Wananchi jimboni kwake!

I.Mh Halima Mdee,Viti Maalum Chadema!

II.Mh Konjesta,Mbunge Momba,Mkoa wa Songwe!

III.Mh Masache Kasaka,Mbunge Chunya,Mkoa wa Mbeya!

IV.Mh Profesa Sospeter Muhongo,Kutoka Mkoa wa Mara(..)

V.Mh Festo Sanga,Mbunge Jimbo la Makete,Mkoa wa Njombe!

Hawa walikuwa vinara wa hoja nzito katika Bunge la mwaka 2020/2025 na majimboni kwao hatua kubwa za maendeleo zimepigwa ndani ya muda mfupi sana!

Wanastahili kupewa nafasi nyingine tena 2025/2030!
Mbona umekuwa bias...namba (i) umesema mbunge wa chadema...hao wengine hawana Chama?!
 
Mbunge yoyote upimwa kwa (I)mchango yake Bungeni katika kusimamia Serikali(II)Uwezo wa kufanya "mobilisation" ili kuweza KUSUKUMA Maendeleo katika Jimbo lake na (III)mara ngapi amechangia Bungeni kuhusu KERO za Wananchi wake!

Ndani ya Wabunge hili la 2020/2025 Hawa hapa walikuwa vinara kwa (I)michango makini(II)michango mingi (III)utatuzi wa KERO za Wananchi jimboni kwake!

I.Mh Halima Mdee,Viti Maalum Chadema!

II.Mh Konjesta,Mbunge Momba,Mkoa wa Songwe!

III.Mh Masache Kasaka,Mbunge Chunya,Mkoa wa Mbeya!

IV.Mh Profesa Sospeter Muhongo,Kutoka Mkoa wa Mara(..)

V.Mh Festo Sanga,Mbunge Jimbo la Makete,Mkoa wa Njombe!

Hawa walikuwa vinara wa hoja nzito katika Bunge la mwaka 2020/2025 na majimboni kwao hatua kubwa za maendeleo zimepigwa ndani ya muda mfupi sana!

Wanastahili kupewa nafasi nyingine tena 2025/2030!
Impact ya hio michango ni ipi? unajua Bunge linavyo endeshwa?
 
Kuna Watu wanafuatilia bunge sasa hivi?, bunge la mwisho kufuatilia ni la Anna Makinda

Bunge bora wakati wowote ni la Samuel Sitta
 
Mbunge yoyote upimwa kwa (I)mchango yake Bungeni katika kusimamia Serikali(II)Uwezo wa kufanya "mobilisation" ili kuweza KUSUKUMA Maendeleo katika Jimbo lake na (III)mara ngapi amechangia Bungeni kuhusu KERO za Wananchi wake!

Ndani ya Wabunge hili la 2020/2025 Hawa hapa walikuwa vinara kwa (I)michango makini(II)michango mingi (III)utatuzi wa KERO za Wananchi jimboni kwake!

I.Mh Halima Mdee,Viti Maalum Chadema!

II.Mh Konjesta,Mbunge Momba,Mkoa wa Songwe!

III.Mh Masache Kasaka,Mbunge Chunya,Mkoa wa Mbeya!

IV.Mh Profesa Sospeter Muhongo,Kutoka Mkoa wa Mara(..)

V.Mh Festo Sanga,Mbunge Jimbo la Makete,Mkoa wa Njombe!

Hawa walikuwa vinara wa hoja nzito katika Bunge la mwaka 2020/2025 na majimboni kwao hatua kubwa za maendeleo zimepigwa ndani ya muda mfupi sana!

Wanastahili kupewa nafasi nyingine tena 2025/2030!
Hoja zao nzito mbona hujaziweka!!?
Kipimo cha hoja nzito ni kipi/nini!!?
 
Back
Top Bottom