Waandishi wa habari kupiga makofi

Waandishi wa habari kupiga makofi

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Posts
2,711
Reaction score
2,387
hivi niulize wakuu,leo Mh.SLAA ilikua ni press conference au mkutano,maana waandishi wa habari naona kama walikua wakisuport na KUPIGA MAKOFI KABISA,je hii ni Taaluma kwa wanahabari??? au ndio ushabiki na kutokujua wajibu wa kazi zao.
 
Chakushangaza waandishi não ni makada wa vyama vya siasa leo nilishuhudia dr slaa akiweka point waandishi wanapiga makofi Mara nyingine dr slaa akiulizwa swali ambalo wao wakizani gumu kwake wengine wanashangilia
 
Fuatilia Mkutano wa Lowassa Dodoma akitangaza Dhamira ya Kuwania Urais Mkutano uliratibiwA na Absalom Kibanda uone walivokuwa Wakishngiliwa
 
kuna mwandishi dr alimtaja kwa jina na kumpa pole kwa kushambuliwa baaada ya kupiga makofi
 
hivi niulize wakuu,leo Mh.SLAA ilikua ni press conference au mkutano,maana waandishi wa habari naona kama walikua wakisuport na KUPIGA MAKOFI KABISA,je hii ni Taaluma kwa wanahabari??? au ndio ushabiki na kutokujua wajibu wa kazi zao.

Muda mwingine mtu anashindwa kujizuia pale jambo analo amini au hakutarajia linasemwa nakujikuta anafurahi "kama vile mtazamaji".Lakini pia maadili ya kazi kutotiliwa maanani. Hata maswali ya baadhi ya waandishi yalikuwa na elements za ushabiki na jazba.
 
Alikuwa anatoa point kiasi kwamba unajikuta unapiga makofi bila kupenda....namkubali sna dr
 
Usicheze na bahasha za kaki,ogopa kanjanja.
 
Kuna yule wa blog sijui katoka wapi maana naona yeye hataki kusikia kibaya kuhusu lowasa akasema hajaridhika na jibu alilopewa
 
Kuna yule wa blog sijui katoka wapi maana naona yeye hataki kusikia kibaya kuhusu lowasa akasema hajaridhika na jibu alilopewa

yule si ni kada mkuu,hakika si wote wenye kukubaliana na mazungumzo yale
 
Muda mwingine mtu anashindwa kujizuia pale jambo analo amini au hakutarajia linasemwa nakujikuta anafurahi "kama vile mtazamaji".Lakini pia maadili ya kazi kutotiliwa maanani. Hata maswali ya baadhi ya waandishi yalikuwa na elements za ushabiki na jazba.

sawa mkuu bt maadili ya kazi hayaruhusu, nisawa na mjeshi awapo mafichoni ' hata aumwe na nyoka,anatakiwa kukausha ili kutowapa credit maadui
 
Back
Top Bottom